• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prince of Persia HD Cực đỉnh

nam_tran2701

+Game hỗ trợ cảm ứng hoàn toàn trên s60v5
+với đồ họa và âm thanh sống động
+Hình ảnh chuẩn HD
+Game khá khủng nặng hơn 10Mb khi chưa cài
có thể nói đây là 1 game đáng để chơi
game hỗ trợ cho tất cả các dòng máy thuộc hệ điều hành S60v5

Mình đã test , game này chơi cực good , theo mình thì đây là game chuẩn trên dòng s60v5. Theo mình nó xứng đáng nằm trong bộ sưu tập game trên dòng máy này.

Link:
http://www.mediafire.com/?nxnzwozm2yk

master09

Có ai test chửa cho mình chút cảm nhận. game thế nào âm thanh hình ảnh có mượt không

master09

chủ thớt đâu rùi. game này cài vào máy chạy giật tung màn hình.

master09

chủ thớt thế mà nói test rùi hả. chơi giựt cà giựt mà nói good, good cái gì good cái Giựt

wimax16vnn

chủ thớt thế mà nói test rùi hả. chơi giựt cà giựt mà nói good, good cái gì good cái Giựt

Nhìn bài post là nghi nghi chủ thớt nói láo ae rồi, làm gì chơi good trên s60v5 nokia 1 game HD đồ họa khủng như thế chứ
game này chỉ dành cho i8910 , satio thôi

thanhthuc0308

nhìn hình ảnh hình như kô phải trên dòng máy v5? chủ thớt có tét chưa? cho xin vài tắm hình trên máy dc không?

master09

nhìn hình ảnh hình như kô phải trên dòng máy v5? chủ thớt có tét chưa? cho xin vài tắm hình trên máy dc không?

xin làm gì có chơi đc đâu mà xin. chi có chử thớt chơi đc thui. chơi game cà giựt mà chủ thớt nói good. chác good cái cà giựt đó bác!

ronaldo07mu

Ảnh ở trên nếu ko nhầm là chơi trên PC, chủ thớt lấy để minh họa thôi :))
Đã test trên X6, giật lắm, mấy game HD này chỉ SS và SN mới cân đc :D

master09

ko đọc chủ đề sau bạn,ngừiu ta test rồi mới up lên mà

test đâu mà test ông Mod này tin người quá vậy. mà cũng không có con mắt phán đoán, hay bình phẩm, nhìn cái hình kia mà ông nghĩ là hình test trên 5k8, N97, 5530, không phải cái nào cả. ông không nghe chủ thớt nói game này khá khủng nặng hơn 10mb Khi chưa càicó thể nói game này đáng để chơi. nhưng cài vào thì không chơi đc!

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

game hình ảnh rất đef, nhưng âm thanh cà giật, chơi như đang được quay fim chậm........... :))
thui delete cho rùi

natan

Thì chủ thớt đâu có nói good trên nokia đâu mà chỉ nói là s60v5 thui mà,Saito và Omania cũng s60v5 mà.:)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

nam_tran2701

mình cài vào chơi được trên 5530 thỉnh thoang cũng hơi giât, không chụp hình được vì phần mềm screensnap nó bị lỗi khi chụp màn hình ở chế độ nằm ngang

thanhthuc0308

mình cài vào chơi được trên 5530 thỉnh thoang cũng hơi giât, không chụp hình được vì phần mềm screensnap nó bị lỗi khi chụp màn hình ở chế độ nằm ngang

chời ơi chời...:D như vậy mà cũng "quẳng cáo" rầm rộ làm người ta hờ ô hô sắc hố...hàng:D

nam_tran2701

Tuy no hơi giật nhưng mình vẫn để chơi đâu có uninstall nó, thích cái đồ họa của nó.