• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prince of Persia HD Cực đỉnh

master09

mình cài vào chơi được trên 5530 thỉnh thoang cũng hơi giât, không chụp hình được vì phần mềm screensnap nó bị lỗi khi chụp màn hình ở chế độ nằm ngang

Thi thoảng mới giật mới cùi đó bác :(. giựt, giật rùi cứ như mình xem phim mà dùng chế độ xem từ từ đó, có khi stop một tí rùi lại coi tiếp :(. chơi cứ như kiểu xem phim quay chậm. e xin bác đừng nói nữa!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Những game HD này khi chơi thì sẽ chiếm dụng rất nhiều RAM. Máy bị giật là do không đủ RAM để chạy thôi.

wimax16vnn

haa, thui bác chủ thớt sửa lại cái tiêu đề " ONLY FOR I8910, SATIO ". để ae khỏi cải cọ nhau mất công

o0Bdra0o

Máy mình 5k8 chắc là ko chịu đc rùi. Dù sao cũng thank nam_tran2701 đẫ share nha. S60v5 có phải chỉ riêng Nokia đâu sao mọi người trách dữ vậy

nam_tran2701

Thi thoảng mới giật mới cùi đó bác :(. giựt, giật rùi cứ như mình xem phim mà dùng chế độ xem từ từ đó, có khi stop một tí rùi lại coi tiếp :(. chơi cứ như kiểu xem phim quay chậm. e xin bác đừng nói nữa!

máy bác bị gì tui không biết, mà không chơi được thì thôi, có gì ma la ó ghê vậy, cấi này tôi chia sẽ cho mọi người chứ đâu có trách nhiệm phải đáp ứng theo yêu cầu của bác....

thanhthuc0308

bình tĩnh lại các bạn ơi, có gì đâu mà phải làm mếch lòng nhau thế, nếu chơi không dc thì lần sau gặp mấy cái game hd thì rút kinh nghiệm. dù sao cũng cám ơn nam tran có ý chia sẽ.:D

HuyChung

Trông giao diện đồ họa cũng đẹp đấy nhỉ !download về chơi thử xem Game HD như thế nào .Mình chỉ xem phim HD chứ chưa chơi game HD bao giờ..