• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prince of Persia ZERO HD

nouvu2372

>>>Prince of Persia<<<
By Gameloft

Còn đòi gì hơn thế nữa,cài vào máy chạy phà phà

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Lúc trước hình như mình post bản thường bữa nay lòi ra bản HD đó chứ :(

minhdark

sao emcop ve game co duoi .7z cop vao may 5800 no lai bao ko doc duoc tap tin sao anh cai dc vay. hay that

m0nk3y86

sao emcop ve game co duoi .7z cop vao may 5800 no lai bao ko doc duoc tap tin sao anh cai dc vay. hay that
Đuôi 7z chỉ được thêm vào khi up trên host của forum, bạn ko nhìn thấy là nó .rar.7z sao? Khi down xong, bạn jải nén sẽ thấy 1 folder, bên trong là file game đuôi .jar nhé!

m0nk3y86

em down ve no san la 1 folder duoi rar.7z luon co giai nen dc dau the em moi hoi chu
Như mình thì đuôi 7z vẫn jải nén vô tư, nhg nếu bạn ko jải nén đc thì rename rùi xoá cái .7z đi là ok, lúc đó sẽ chỉ còn dạng file.rar thui.

1202

Có bản nào chơi full màn hình mà kô cần bàn phím ào kô, giống như Soul Of Darkness - Assasin Creed

tienlakimchinam9

đây nè !

Assassin's Creed by G@meloft.game hành động hay

Assassin's Creed
by G@meloft

1. thể loại:hành động phiêu lưu vào vùng đất thánh
sản xuất:gameloft
nokia 5800:fullscreen

với tốc độ game rất nhanh chơi có cảm giác như trên pc
cưỡi ngựa phóng dây nhưng rất khó nha.cẩn thận với nhửng cọc chông . và những cưộc so gươm kịch tính đầy hấp dẫn
giao điện đẹp
Các ảnh gửi kèm

cachuoik

Hình ảnh đẹp thật,nhưng chơi giật tung người.còn gì là thú vị.Ai biết cách để nó chơi mượt hơn không nhi:-??

nguyen_iaht

có cách nào chơi oki hơn chít hem?
ôi trời ạ, game hay mà nhìn nó giật chỉ sợ nóng máy rồi bem em nó 1 cái thì có nước đi ở đợ :(