• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Process Explorer 1.50 UIQ3.0 Full Update (2/12)

ductam

Nhiều khi muốn thao tác với các system file / folder thì Cap Switch phải Off

Bạn nói như mình mới dùng UIQ :D Nếu không để CapSwitch Off thì sao mà mà copy được vào các thư mục hệ thống. Mặc dù dùng cả bản hack. Bạn suy nghĩ kỹ trước khi nói nhé.

Chung_tuhinh

Bạn nói như mình mới dùng UIQ :D Nếu không để CapSwitch Off thì sao mà mà copy được vào các thư mục hệ thống. Mặc dù dùng cả bản hack. Bạn suy nghĩ kỹ trước khi nói nhé.
À ừ ;;)
Vậy xin lỗi nhá :-*

kesungdao

Cái này có cài được cho w960 ko các bạn.Mình newmember nên chưa biết nhìu lắm thanks!!!!

tuanhung1433

Theo mình nghĩ thì cái này cũng giống như SW đặt reclaim memory lever 3 vậy. SW hơn cái là nếu đặt lên mức 3 thì sẽ xuất hiện cảnh báo tắt chế độ bảo vệ inactivity lock. Cái này nó cứ thẳng tay kill. Bạn nào đang dùng chức năng bảo vệ inactivity lock thì lưu ý, không là phải tháo pin để restart lại máy