• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Profimail 3.10 Update #8 - 20/03/09

NokuaN70

Well-Known Member
có bác nào bít cách mua bản quyền jukebox 2.40 ko?

Trước đây thì có cách, nhưng bi giờ hết các rùi. Bạn có thể nhờ người quen xài Master Card,Visa Card mua dùm( khoảng 4-500k một license code)

Posted via Mobile Device

tuanminh_outbound

Đã xuất hiện thêm bản Update 3.04 chỉ ghi là Small fix. Chả hiểu nó fix gì mà fix lắm thế làm mình phải Update theo nó muốn đuối luôn :D
Link Tải:http://www.4shared.com/file/89402787/75ed5fa0/profimail_symbian_lcg_3_04.html
Cảm ơn bác đã update cho anh em.
Bác cho em hỏi cái này là em đang dùng Profi Mail 2.91 thì update lên có được kg ? Cách thức như thế nào ?
Đồng thời cái Profi Mail của em cứ mỗi lần check mail bằng update mail box thì nó xoá hết các mail củ đã nhận trước đó của em đi... Híc... Chả biết bị làm sao nữa ???? Mong bác chỉ giáo cho em với...

NokuaN70

Well-Known Member
Cảm ơn bác đã update cho anh em.
Bác cho em hỏi cái này là em đang dùng Profi Mail 2.91 thì update lên có được kg ? Cách thức như thế nào ?
Đồng thời cái Profi Mail của em cứ mỗi lần check mail bằng update mail box thì nó xoá hết các mail củ đã nhận trước đó của em đi... Híc... Chả biết bị làm sao nữa ???? Mong bác chỉ giáo cho em với...

Mình khuyên bạn kg nên update lên nếu bạn đang xài bản kg có bản quyền nhé, nếu có bản quyền thì up vô tư. Có lẽ lúc xem mail bạn vô tình bấm phím xóa nên lúc check mail nó xóa đi thôi. Chứ Profimail mình xài đã lâu rồi kg thấy tình trạng như bạn nói.

Posted via Mobile Device

tuanminh_outbound

Mình khuyên bạn kg nên update lên nếu bạn đang xài bản kg có bản quyền nhé, nếu có bản quyền thì up vô tư. Có lẽ lúc xem mail bạn vô tình bấm phím xóa nên lúc check mail nó xóa đi thôi. Chứ Profimail mình xài đã lâu rồi kg thấy tình trạng như bạn nói.

Posted via Mobile Device
Híc... Em lỡ update lên rồi...
Em không có bấm nút xoá mà chỉ check mai thôi, có bác nào biết vụ này không ?

Caohieu88

ProfiMail 3.10 Update 20/3/09

ProfiMail 3.10 (Update 20/3/09)

Một vài thông số bản 3.10
- Cải thiện chất lượng hoạt động với điện thoại cảm ứng
- Hệ thống tùy chọn Font chữ
- Nâng cao chất lượng cài đặt font chữ