• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PROJECT] phục hồi music cho 5800

sw33tb0ytn

như nào nhỉ,bác up 1 file thôi để e còn cook chứ nhỉ,tự dưng giải nén ra rồi làm như nào nữa :-ss

vutaikt

bạn download file dưới trước modpack ý..
sau đó gảii nén ra ở trong có mấy cái file nén nữa
thích cái nào thì giải nén nó ra ( nên chọn 58txtdll) chép đè vào cái file dơnloadd ở trên cùng
cho vô roft 2 là ok

galabuon

xem đối thoại của mình trước đó với bài 1 là hỉu thôi mà

1. gói nhiều file là cơ bản để bảo đảm tương thích trên c6
2. gói ít file thì muốn nghe kiểu gì thì đè vào gói cơ bản

sau đó đè cả hết vào rofs2 .v.v.

vutaikt

hi hi đã test xong rùi..
nhe nhạc pro hẩn lên...
ko còn thấy giọng của em bán cá nữa mà là giọng của 1 minh tinh.. hehe
thank gala

sw33tb0ytn

"give credit to Galabunz - Pdaviet.net when use/repack this pack :) " bác gala giải thích cho em dòng này với =))

sw33tb0ytn

từ 6h sáng đền jờ,flash lại gần chục lần,mong có 1 bản cook tuyệt vời \:D/

galabuon

flash lại thoải mái lúc nào đủ 999 lần thì vào raovat bán máy là vừa :))

vutaikt

ko biết jaff nhìu nó có hỏng về phần cứng ko nhỉ...
có ai thấy nghe nhạc hay ko..
cảm nhận của mình là rất tuyệt

sw33tb0ytn

bạn anther nói đúng rồi đấy,tại mình add rompatcher vào nó có cái file starter_non_critical.rsc của nó nên bị lỗi,lưu ý ae nào muốn add rompatcher thì ko chép file starter_non_critical.rsc nhá,từ sáng tới giờ flash gần chục phát :X
p/s: công nhận mod nghe nhạc của bác gala hay thật,mình thuộc dạng tai trâu mà nghe vẫn rung đùi =))

TungBach

bạn anther nói đúng rồi đấy,tại mình add rompatcher vào nó có cái file starter_non_critical.rsc của nó nên bị lỗi,lưu ý ae nào muốn add rompatcher thì ko chép file starter_non_critical.rsc nhá,từ sáng tới giờ flash gần chục phát :X
p/s: công nhận mod nghe nhạc của bác gala hay thật,mình thuộc dạng tai trâu mà nghe vẫn rung đùi =))

file starter_non_critical.rsc thì phát sinh lỗi gì vậy bạn? mình sửa thành starter_non_critical_1.rsc rùi:p

JokerB

nói rõ hơn được không bạn?
Mình thêm RomPatcherAuto vào Starter_non_critical_1 có sao đâu, trình nghe nhạc chạy quá ổn

sw33tb0ytn

ko ý mình là trong cái rompatcher ý,có cái file starter_non_critical_1.rsc thì ae đừng add nó vào,sau khi flash nó sẽ ko hiển thị widget music vs widget contacts đâu :D kinh nghiêm flash gần chục lần sáng nay ;)

TungBach

ko ý mình là trong cái rompatcher ý,có cái file starter_non_critical_1.rsc thì ae đừng add nó vào,sau khi flash nó sẽ ko hiển thị widget music vs widget contacts đâu :D kinh nghiêm flash gần chục lần sáng nay ;)

vậy bỏ đi thì Rm có chạy bt kô vậy bạn? hay bạn sent cho mình cái RM của bạn đag sài đi:D

sw33tb0ytn

uh,bạn xóa nó đi rồi add bthường thôi,lỗi mở máy của C6 là lỗi j vậy bạn?mình dùng có thấy sao đâu nhỉ :S

sw33tb0ytn

sw33tboy chạy swipe3 thế nào , ko nghe báo cáo tình hình em nó :D

ngon ngẻ bác ak,em cũng còn 1 lô effect nữa dưng mà chưa có tgian test nên chưa khẳng định cái nào hay nhất,nhưng cái swipe3 công nhận là ổn đấy bác ak,
p/s: ae nào mà có effect ngon mà ko có hiệu ứng xoay màn hình thì thêm dòng này vào Manifest.mf nhá,đảm bảo ok ngay
<effect name="layout_switch_defaultstyle" file="LayoutSwitch_default.kml" min_sleep_time="10" wanted_frame_time="40"/>