• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prophet CE OS 5.2.19965 (Build 19965.1.2.3) PV_Green

megia007

Mình test bản này thì có hiện tượng đang gọi điện đột nhiên không nghe gì cả, máy vẫn báo connected nhưng treo luôn, bấm end call cũng không được. CHỉ khi nào bên kia chủ động end call thì mọi chuyện mới hoạt động trở lại. Có ai bị như vậy không nhĩ? Tks

elmi

Ôi GPRS hoạt động bình thường mà. Vào Web qua GPRS vô tư mà. Mình đã thử tốt rồi đó
-----------------
To Lam Son: bản Rom của bác em đã dùng được mấy ngày rồi. Càng dùng càng ưng. Hihi Rom nhẹ dùng thích, không bị cảm giác chờ đợi như các bản khác. Xứng đáng để mọi người dùng thử. Cám ơn bác nhiều

Chỉnh sửa cuối:

mrluctuyen

Mình dùng bản này pin chưa được 1 ngày đã hết (bản khác 2 ngày nhé), còn lại thấy rất tiện lợi.

h2_viethoang

Bác ơi sao em tick vào Sound alarms even when the device is set to silent or vibrate mà cái báo thức của em nó chỉ rung thôi chứ không kêu. Ban đêm em thường để silent để ngủ cho ngon ^^. Mong các bác chỉ em cách khắc phục chứ đêm mà để chế độ Ring thì lắm hôm mất ngủ lắm. Tks

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Bác ơi sao em tick vào Sound alarms even when the device is set to silent or vibrate mà cái báo thức của em nó chỉ rung thôi chứ không kêu. Ban đêm em thường để silent để ngủ cho ngon ^^. Mong các bác chỉ em cách khắc phục chứ đêm mà để chế độ Ring thì lắm hôm mất ngủ lắm. Tks

Bạn ấn vô quả chuông trong phần hẹn giờ xem đã chọn file chuông hay đã chọn chế độ bật chuông chưa? Nếu thiết lập đủ rồi thì sẽ có chuông ngon lành đấy

h2_viethoang

Bạn ấn vô quả chuông trong phần hẹn giờ xem đã chọn file chuông hay đã chọn chế độ bật chuông chưa? Nếu thiết lập đủ rồi thì sẽ có chuông ngon lành đấy

Dạ đủ hết rồi anh. Nếu để phone ở chế độ RING thì alarm kêu. Còn set về vibrate thì alarm cũng vibrate lun mặc dù đã chọn chế độ Sound Alarms even when the device is set to silent or vibrate.