• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prophet ROM CE OS 5.2.20753 ( Build 20753.1.4.0) PV

mrluctuyen

Mình đang dùng bản OS 5.2.20748 của Lam Sơn và đang ổn định, có nên cài bản này không nhỉ? có khác nhau nhiều không? Mình Up lại Rom rồi lại phải cài lại những PM ứng dụng nhiều nên ngại quá

CongNam

Mình đang dùng bản OS 5.2.20748 của Lam Sơn và đang ổn định, có nên cài bản này không nhỉ? có khác nhau nhiều không? Mình Up lại Rom rồi lại phải cài lại những PM ứng dụng nhiều nên ngại quá

Bạn hỏi vui quá, nếu bạn thích thì up để xem thử nó có hay ko, còn không thích up thì thôi. Hoàn toàn là do ý muốn chủ quan của bạn mà.:D:D:D

hoanganh87

bác ơi check lại linh của bản rom PDAVIET 4.0.0.0.6 TOUCH hộ em với nhé,e tìm mãi nhưng chẳng có chỗ nào download được cả tim tren cả forum.xda-developers.com rồi vào cả acc của bác trên 4shared http://www.4shared.com/account/home.jsp mà link chết hết rồi,huhu