• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prophet ROM Manilla 2D CE OS 5.2.20954 ( Build 20954.1.5.0 PV )

legiabao

Mod à!

Em rất thích cái Skin này của malina, nó kết hợp với cái theme có taskbar màu tím sẽ rất đẹp

[/QUOTE]

Em dùng nó lại phải mất công cài tool để thay đổi Skin, Nếu có time thì mod có thể add luôn vào ROM cho anh em được không ạ.

Cảm ơn mod nhiều!

tuantuantuan

-Những phần mềm thị bạn qua box phần mềm sẽ có. (Cài vào thẻ thôi)
- Lần trước thấy mọi người nói không vào được Internet nên mình xem lại, thử và UP lại cho bảo đảm là đã fix rồi thôi. Còn hôm nay là thay cái biểu tượng download cho nó mới thôi mà:D
OPERA http://www.4shared.com/file/78700280/be88abd5/Opera_v95_Build_2392_QVGA_WWEcab.html

em download cái youtube của bác , nhưng chạy máy cứ báo lỗi " can't play this video " , mặc dù ở trang chủ vẫn hiện đủ các video clip nhưng khi chọn clip để chạy thì báo lỗi đó , không biết bị gì nữa , nhờ Bác chỉ giúp . Không biết có ai bi7 tình trạng giống máy em không?

Posted via Mobile Device

trannamabc

Có mỗi file nk.nbf này còn những file để chạy thì lấy ở đâu vậy nhỉ? mong được chỉ giúp !!!

O2XDAEXEC

Có mỗi file nk.nbf này còn những file để chạy thì lấy ở đâu vậy nhỉ? mong được chỉ giúp !!!

Bạn đã UpRom bao giờ chưa?Nếu đã Up rồi thì bạn chỉ cần copy file nk.nbf này đè vào bản cũ và Up bình thường là được rồi!
Thân!

sontunght

màn hình today ko thêm hay bớt được cái item. thế thì ko tùy chỉnh được rùi. chán quá

nguyenthuanbg_pv

Dùng mấy bản Rom mới hơn đi, lâu rồi nên link chết cả rồi, mà cũng ít người còn lưu lại.
cái này cũng được đấy M2D build 19917 by Lamson: