• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc.irRemote Update version 1.04 (trang 21)

Em cài vào máy ngon, không gặp lỗi gì đáng kể. Sau khi cài mở chương trình ra ngon, điều khiển vù vù mấy loại tivi, yên tâm thoát ra, sáng hôm sau vào lại thì không được, ấn vào icon hình cái đk nó cứ trơ ra ko manh động gì cả:| Bác nào gặp trường hợp trên giống quả nhân không giơ tay nào:p

bete_seeya

Psiloc.irRemote.v1.03.S60v3.with 1000 plus database updated

Psiloc.irRemote.v1.03.S60v3.(HOT) with 1000 plus database updated Symbian OS9.1.Unsigned-BiNPDA

http://www.mediafire.com/?wzkdvdeoiwt

Chỉnh sửa cuối:

donasa

Mình ko cài được DRM.Common.Solutions.v3.11
Nên Trial 10 ngày phải ko bạn.
khi cài DRM.Common.Solutions.v3.11 máy báo "ko thể cài được ứng dụng được bảo vệ bởi nhà cung cấp" (N95)

Mình ko cài được DRM.Common.Solutions.v3.11
Nên Trial 10 ngày phải ko bạn.
khi cài DRM.Common.Solutions.v3.11 máy báo "ko thể cài được ứng dụng được bảo vệ bởi nhà cung cấp" (N95)

File DRM kia phải sign hoặc hack phone mới cài được, nhiều bạn sign cer của OPDA cũng không cài được do báo lỗi access not grantéd. Hack phone là chắc chắn nhất:|

Cài tổng cộng 5 file là đủ. Cài file cài đặt rồi cài file DRM, sau đó cài 3 file update.

Cài 3 cái update đó không khéo là hỏng cả chươgn trình đó, 3 cái update này chỉ là tập hợp lại của 13 file update từ bản 1.00. Hồi đó mình cài cả 13 file thì bị lỗi cả chương trình. Cách tốt nhất để thêm code cho pm này là down 1191 cái code bác J rô cơ post về là ok nhất:)

Kojiro

Super V.I.P
Cài 3 cái update đó không khéo là hỏng cả chươgn trình đó, 3 cái update này chỉ là tập hợp lại của 13 file update từ bản 1.00. Hồi đó mình cài cả 13 file thì bị lỗi cả chương trình. Cách tốt nhất để thêm code cho pm này là down 1191 cái code bác J rô cơ post về là ok nhất:)

Vì nói thật trước giờ a cài cái này vào, nhà có cái JVC và cái Samsung mà chả đk được cái nào cả. Còn 3 file update thì a cài vào vẫn bình thường, chương trình vẫn chạy nhưng không dò ra code được.

Vì nói thật trước giờ a cài cái này vào, nhà có cái JVC và cái Samsung mà chả đk được cái nào cả. Còn 3 file update thì a cài vào vẫn bình thường, chương trình vẫn chạy nhưng không dò ra code được.

JVC thì khoảng cách trung bình chứ samsung hoặc sony thì khoảng cách xa lắm. Em tưởng trên điều khiển có ghi mã code mà? Hay tivi nhà anh điều khiển bằng tay:p

snolat

E xài E71. Đã sử dụng cả 2 cách là Signed và hack phone nhưng đều không cài được cái file DRM.Common.Solutions.v3.11.Crack.
Ko hiểu sao!

Y

yiukiang

Guest
cái file DRM.Common.Solutions.v3.11.Crack mình cũng ko tài nào cài đc ,, mặc dù fone đã Hack ròi ....
Kì ta :-/

0903626599

mình add devices được rồi nhưng mà mở infrared (cổng hồng ngoại) ko được.khi mở nó báo là memory full.tính thử điều khiển cái tivi ở mà ko được.tức ghê.mình đang dùng N73 đã hack phone.mong các bác giúp mình

mình add devices được rồi nhưng mà mở infrared (cổng hồng ngoại) ko được.khi mở nó báo là memory full.tính thử điều khiển cái tivi ở mà ko được.tức ghê.mình đang dùng N73 đã hack phone.mong các bác giúp mình

Ko phải mở hồng ngoại lên đâu, cứ vào chương trình rồi ấn thôi:|

vnpt1706

Bạn phải thử tất cả (cùng hiệu tivi nhưng khác đời nó cũng ĐK không được)

Bạn phải thử tất cả (cùng hiệu tivi nhưng khác đời nó cũng ĐK không được)

Bó tay với ông vnpt1706 này....

Bác nào ko cài được file DRM của bản 1.03 ( nó báo file corrupt) thì chép file đó vào một thư mục nào đó ( tốt nhất là tạo thư mục mới ) trên thẻ nhớ rồi dùng filemanager thử cài xem, nếu ko được thì dùng Xplore theo đường dẫn sau: E/system/data, trong đó có file drm đó, mở file đó ra trong Xplore là sẽ cài được, còn mở thế nào thì... đừng hỏi:D

0903626599

nhà mình là tivi LG mình coi kí hiệu trong điều khiển tivi nhà mình là 6710v00112s nhưng khi mình cập nhật devices thì chỉ có 6710v00112d và 6710v00112v thôi mình dùng ko chạy.vậy làm sao bây giờ

nhà mình là tivi LG mình coi kí hiệu trong điều khiển tivi nhà mình là 6710v00112s nhưng khi mình cập nhật devices thì chỉ có 6710v00112d và 6710v00112v thôi mình dùng ko chạy.vậy làm sao bây giờ

Có trong topic về bản 1.00 một database của nó đó, có 1191 loại điều khiển, bác tìm mà down về:)

nguyenpa

Super V.I.P
Bản sài ko ok rùi, ko biết có ai bị ko, cài lúc đầu ok, 1 thời gian, vào IR remote -> chọn devices -> out ra ngoài vào setting -> back -> uot rà ngoài :(

Đang thừ trên N95 có ai bị ko :D chắc chớ BINPDA :D