• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc VoxTrack Personal-PM GHI ÂM 2 CHIỀU (cập nhật 24.11 trg 7)

Kojiro

Super V.I.P
File path mà bác nói sao em load pm về giải né ra chi có file voxtrack và cái tool.rar, e giải nén tool.rar thì lại là cái helloox.2.03 gì đó,chứ không thấy file path như bác nói, bác có thể gửi cho em file đó được không??em cám ơn

Bạn cài file patch trong link tại bài 1 xem sao nhé!

emrity

Bạn cài file patch trong link tại bài 1 xem sao nhé!

em đã cài file patch của bản 1.0 cho bản 1.1 nhưng vẫn không dùng được bản 1.1; còn nếu cài bản 1.0 và file patch của bản 1.0 thì may e xài được hix...các bác giúp em với :((

w2k

em đã cài file patch của bản 1.0 cho bản 1.1 nhưng vẫn không dùng được bản 1.1; còn nếu cài bản 1.0 và file patch của bản 1.0 thì may e xài được hix...các bác giúp em với :((

path cua 1.0 ko dùng cho 1.1 được đâu bạn.mình đã thử nhìu rùi.nó kứ đơ ra,ko hoạt động.dùng bản 1.0 cũng ngon mà.

Posted via Mobile Device

thihuongvpp

Phần mềm này không tắt được tiêng beep cho E71 hả các bạn,mặc dù mình đã up nên bản Psiloc VoxTrack Personal v1.10 rồi mà vẫn bị tiếng beep.Mong được dup đỡ.