• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc Xelnex Lite v1.03 Full - Ghi âm không beep

anvtdl

Ch­­ưa test KJR ui (mới kịp test từ 1.01 lên tới 1.03 ah), để tối nay tranh thủ lúc canh con ngủ test thử rồi cập nhật sau nhé. Bản 1.03 chạy rất ổn :D

Đính chính: Hiện tại trên trang chủ của Psiloc bản mới nhất là 1.03. Bản 1.04 sreach trên Google thì thấy nhưng thực chất các Link của 1.04 đều dẫn đến bản 1.02 (kg hiểu sao nữa?) Nếu ai tìm dc bản 1.04 thì up lên dùm anh em nha. Tks so much

Các bạn dùng đỡ bản 1.03 đi nha :D
Bạn ơi bản nầy thì rất hay vì lưu lại theo tùng ngày từng tháng rất tiện theo dỏi tuy nhiên tốc độ ghi lại nhanh quá nghe như nói lắp . Bạn test lại thử xem hay do máy mình ,mong thông tin trả lời của các bạn

thanhdhl2003

Bạn ơi bản nầy thì rất hay vì lưu lại theo tùng ngày từng tháng rất tiện theo dỏi tuy nhiên tốc độ ghi lại nhanh quá nghe như nói lắp . Bạn test lại thử xem hay do máy mình ,mong thông tin trả lời của các bạn

Bạn nên cái PM này vào bộ nhớ máy đi nhé :D

anvtdl

FW của mình là 21.0.025- 03-04-09 ,nhưng cài vào ghi được nhưng khi phát lại nghe tiếng rất nhanh (Như tiếng nói lắp)mặc dù mình đã chọn nhiều kiểu định dạng ,monh được trả lời giúp đở cùa các bạn

kthp2428

sao 5800 ko có phând mềm này mặc định nhỉ? mãi ko hack được phone!!ức quá!!

TruongHan

Super V.I.P
sao 5800 ko có phând mềm này mặc định nhỉ? mãi ko hack được phone!!ức quá!!

Máy bạn version bao nhiêu?Hack 5800 dễ như ăn gỏi ấy,không hack là không làm ăn gì được đâu :|

k4710675

Chất lượng thì miễn chê, cách dùng rất dễ xài nhưng còn thiếu tool "Bảo mật" nữa là OK. Chủ thớt có soft nào tương tự như vậy mà có bảo mật ko, up lên share cho anh em? Xài cho s60 v5 nhá

anvtdl

chán thật máy mình cài pm nầy đủ kiểu ,cài vào bộ nhớ máy hay thẻ đểu không cải thiện gì hết ,kết quả nghe như nói lắp ,chán thật ...các bạn cài sao hay thế ....

vantrang

PM ghi âm cuộc gọi đã TEST OK!!!

các bạn down về giải nén=>intall va enjoy nhe!:D:D:D(>:)đặc biệt là k cần sign;;))

hoainam2005

Mình xài Nokia E51... Chương trình chạy ổn định..

Nhưng có cái tồi tệ nhất là phím * Khi máy mình đã khóa phím,, và mở khóa phím thì ko tài nào ấn * đc.. coi như hết dùng,chi có cách tháo PIN ra,,

Mình thử Uninstall chương trình này thử xem thì máy họat động mấy hôm ko bị làm sao..cài lại chương trình lần nữa khoảng 1lúc sau lại thấy bệnh cũ... Nên Có Bạn nào sữa đc chức năng đó ko ??? "" Ultimate Voice Recorder" minh dùng thì chạy rất ổn định,,nhưng ghi âm thì ko bằng Psiloc Xelnex Lite vì Psiloc Xelnex Lite định dạng MP3,, chuẩn hơn và nhẹ hơn nhiều ..Ultimate Voice Recorder WAV là chuẩn nhất nhưng dung lượng khổng lồ quá,

dogdogcatcat

Em dùng n5800 bản 21.0.025, đã sign phần mềm này nhưng không cài được, máy báo không cài được phần mềm vì địa chỉ không tin cậy.
Bác nào nghiên cứu vụ này giúp em với???
Thanks

thanhdhl2003

Em dùng n5800 bản 21.0.025, đã sign phần mềm này nhưng không cài được, máy báo không cài được phần mềm vì địa chỉ không tin cậy.
Bác nào nghiên cứu vụ này giúp em với???
Thanks

Tốt nhất là nên HackPhone đi bạn ah. ;;)

chieuviet

Noi cai nay may anh em dung cuoi nha.minh ghi am co tieng beep troi oi.moi cai len 1.03 thi dinh chuong moi dau.quay vao seting cai ko tieng beep no bao:tat tieng beep ko hop le,lien he dieu luat o nuoc ban.moi dau chu.acacac.minh dung ban viet hoa.xin loi vao bang mobile luoi viet tv.ace thong cam

kidkylin

các bạn ơi Links không dow được, Bạn cho xin links nhé.Mình đang thèm thằng này đây

Link vẫn ok, bạn down lại đi nhé :p
P.s: Nếu vào link mà xuất hiện những hình ảnh quảng cáo thì ấn F5 sẽ xuất hiện phần download.