• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc Xelnex Lite v1.03 Full - Ghi âm không beep

man_e71

Tôi đã cài bản dùng thử pm này rồi,dùng được 10 ngày thì ko dùng dc nữa. Khi xóa đi tải bản full về cài thì máy báo "Không thể truy cập vào ứng dụng cài đặt" là sao hả các bác???

suddenboy

mình cài xong, cuồi cùng gặp thông báo này DRM common Solutions í Missing! Please reinstall application! có ai bị vậy ko giúp mình với!

LeMyChinh

Tôi đã cài bản dùng thử pm này rồi,dùng được 10 ngày thì ko dùng dc nữa. Khi xóa đi tải bản full về cài thì máy báo "Không thể truy cập vào ứng dụng cài đặt" là sao hả các bác???

mình cài xong, cuồi cùng gặp thông báo này DRM common Solutions í Missing! Please reinstall application! có ai bị vậy ko giúp mình với!

4mat máy rùi cài lại là ok ngay :D

tunglanh123

Sao anh em ko dùng thử pm Total recall coi sao. Tui đã test ngon lành tren 5800. Ko cần phải sign đâu nhé.

Chỉnh sửa cuối:

alvinkid

Bạn ơi cho hỏi, Mình đã cài vào máy rồi, nhưng mà nó ko có ghi âm được. Mình đã vào setting đặt la automatic, và để NO ở phần Enable * key.
Nhưng trong phần Recoding nó cứ hiện la nodata
Bạn nào biết chỉ dùm mình nha.
Thank.

vnpt1706

Bạn ơi cho hỏi, Mình đã cài vào máy rồi, nhưng mà nó ko có ghi âm được. Mình đã vào setting đặt la automatic, và để NO ở phần Enable * key.
Nhưng trong phần Recoding nó cứ hiện la nodata
Bạn nào biết chỉ dùm mình nha.
Thank.

Bạn xài wf bao nhiêu .

p/s: cho mình hỏi thêm là mình cài CT này cho ông bạn bằng cách sign (ông ta không chịu hack phone ) thì không được ,như vậy là máy phải hack mới cài được ,còn cách nào khác không? (Ver 1.01 thì file carck cài không được)

HaiBanh

Phần mềm này thì ghi âm quá chuẩn khỏi phải bàn, phải nói là tốt nhất hiện nay (theo quan điểm của mình). thường thì khi tắt máy bật lại thì ctrinh` sẽ tự khởi động nhưng mình cài trên N97 thì có lỗi là cứ lâu lâu thì nó lại tự động mở Ctrinh` lên mặc dù mình đã exit rất nhìu lần :( 5800 và các máy S60 3rd thì ko bị như vậy

mars_huce

Mình cài phần mềm này sử dụng rất tốt trong vòng hơn 2 tháng. Từ hôm qua lúc mình khởi động lại máy thì PM ko vào được (hiện ra màn hình đen ở giữa vàng vàng có chữ protect by gì gì đó rồi tự thoát rồi tự động vào liên tục đến khi phải remove PM mới hết). Mình đã cài lại PM, khởi động lại, thậm chí là format nhưng vẫn bị tình trạng như trên. Có bạn nào biết cách khắc phục không? xin cảm ơn!!!
Mình dùng FW 30, đã hack phone.

panrai

Super V.I.P
Mình cài phần mềm này sử dụng rất tốt trong vòng hơn 2 tháng. Từ hôm qua lúc mình khởi động lại máy thì PM ko vào được (hiện ra màn hình đen ở giữa vàng vàng có chữ protect by gì gì đó rồi tự thoát rồi tự động vào liên tục đến khi phải remove PM mới hết). Mình đã cài lại PM, khởi động lại, thậm chí là format nhưng vẫn bị tình trạng như trên. Có bạn nào biết cách khắc phục không? xin cảm ơn!!!
Mình dùng FW 30, đã hack phone.
bạn fomat thẻ và máy và cài lại xem sau có hết ko,mình đang sài thì ko thấy lỗi như bạn nói

duceasy

chán thật máy mình cài pm nầy đủ kiểu ,cài vào bộ nhớ máy hay thẻ đểu không cải thiện gì hết ,kết quả nghe như nói lắp ,chán thật ...các bạn cài sao hay thế ....

hix, bị y chang, format *#7073#, cài lại xong, củng bị mất âm, giống như nói lắp, cả cái best callrecorder 1.0 củng bị, total recall 3.2.1 củng bị, các version đều cho V60 5th cả, hix, chán quá, ai giúp mình chỉnh sao cho tốt với.

alvinkid

Máy mình cài được nhưng mà ghi âm ko dc, lúc có người gọi đến thì biểu tượng Pm nhỏ nằm phía dưới màn hình có hiện lên 1 chút rồi tắt. Vào phần Recoding thì ko có j cả, nó chỉ ghi là (no data)

your_rules

Mình thấy xài tốt lắm, hiện tượng âm thanh bị ngắt quãng có thể là do bạn chọn nơi save là thẻ nhớ, mình cũng gặp trường hợp này, khi mình chọn là bộ nhớ máy thì việc âm thanh bị ngắt quãng có bớt đi

lebonghoatan

mình cũng bị tương tự bạn avinkid. chỉ có điều khi có người gọi đến thì ko thấy biểu tượng của chương trình luôn. có bác nào giúp em ko?

alvinkid

mình cũng bị tương tự bạn avinkid. chỉ có điều khi có người gọi đến thì ko thấy biểu tượng của chương trình luôn. có bác nào giúp em ko?

Bạn ơi mình khắc phục được rồi, bạn vào uninstall nó đi, rồi khởi động lại máy, sau đó cài lại lần nữa là ok.