• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Puzzle Quest Warlords by THQ WIRELESS

BuuPhucCT

Well-Known Member
Puzzle Quest Warlords by THQ WIRELESS
Đây là một game thuộc thể loại giải đố mang hơi hướng nhập vai và chiến thuật rất hấp dẫn.

KEY FEATURES:
• Đây là một dạng game giải đố có mang tính chất nhập vai và chiến thuật.
• Bạn phải thì đấu mặt đối mặt với các đối thủ theo từng lươt thi đấu,càng về sau các đối thủ càng mạnh và có tư duy chiến thuật tốt hơn.
• Sau khi thua thì bạn sẽ không bị mất điểm kinh nghiệm cũng như vàng, bạn sẽ có thể đấu lại với đối thủ cho đến khi chiến thắng thì thôi.
• Ở mỗi lượt đấu, bạn có thể có sự giúp đỡ của các đồng minh, thu thập hoặc thi triển pháp thuật, thu thập "rumors" và nhận lấy áp giáp, vũ khí và tiền để nâng cấp nhân vật của bạn.
• Mỗi màn chơi kéo dài từ 3 -10 phút và thay đổi theo từng chế độ chơi.
• Có 3 chế độ chơi khác nhau:
- Chơi đơn: Thi đấu với các đối thủ trong máy và có hơn 150 màn chơi khác nhau.
- Chơi nhanh:Thi đấu ngay với đối thủ để nâng cấp nhân vật mà không tham gia vào các nhiệm vụ.
- Chơi nhiều người: Thi đấu với bạn bè.
• Bạn tự tạo ra nhân vật gồm 2 nam và 2 nữ thuộc 4 chủng tộc - Phù thủy, Hiệp sĩ, Chiến binh and thầy pháp - bạn tạo ra, chỉnh sửa và nâng cấp theo ý thích của mình
• Xây dựng đế chế riêng của mình bằng cách chiếm thành trì, xây lâu đài và tìm kiếm đồng minh để giúp bạn trong các cuộc chiến.

Game này hỗ trợ đa ngôn ngữ.

DOWN LINK:
http://www.mediafire.com/?3k1dyy1nw41

Chỉnh sửa cuối:

nhoxlong

Game này da dc post trong cập nhật game ngay từ đầu zay pác cũng đâu cần post lại. pác nên dành thời gian cho những game mới pác nhé. 1 chút đóng góp thanks pác

BuuPhucCT

Well-Known Member
Game này da dc post trong cập nhật game ngay từ đầu zay pác cũng đâu cần post lại. pác nên dành thời gian cho những game mới pác nhé. 1 chút đóng góp thanks pác

Hai bản này của 2 hãng game khác nhau hoàn toàn nhé bác. bản cũ là của Trung quốc. Bản này mới có đây. Nên ăn nói cẩn thận trước khi pót bài nhéX-(

nouvu2372

Rãnh rãnh ViệtHóa chú thích về Game đi anh,chứ để như vậy là sai quy định đó