• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV Dict Hack Registry v1.0

Kobold1609

PV Dict Hack Registry v1.0​

Phần mềm nhỏ dùng để tra cứu các thủ thuật Registry dành cho PPC.
Phần mềm được viết dựa trên ý tưởng của SM HaChau và sử dụng bộ cơ sở dữ liệu của anh .

Phiên bản đầu tiên được viết trên .Net vì vậy để chạy được phần mềm này máy của bạn cần phải cài NetFramwork (hầu hết các bản ROM của PDAViet đều có sẵn :) ).

Phiên bản v1.0 bộ cơ sở dữ liệu được sử dụng tại chủ đề Thảo Luận Hack Registry của PV.

Tuy nhiên phiên bản này vẫn chưa có chức năng tìm kiếm nhanh,bộ CSDL vẫn chưa đầy đủ và tốc độ truy cập vẫn chưa ổn lắm... .Hi vọng phiên bản sau sẽ khắc phục các điều nói trên.

Rất mong nhận được sự đóng góp của mọi người để hoàn chỉnh hơn phần mềm khá cần thiết cho những ai thích vọc Registry của PPC.
Chân thành cảm ơn !

HaChau

Super V.I.P
Chương trình độc lập với MDict cũng tiện, nhất là có khả năng tuỳ biến cao hơn.
Mình sẽ tiếp tục nhập dữ liệu cho MDict đồng thời viết 1 tool để hỗ trợ nhập liệu cho format file của PV Dick Hack Registry.

T

thanhnguyen2k5

Guest
Sao mình không thể download file đính kèm trong 4rum này vậy mấy bro ?

salemgtvt84

Sao mình không thể download file đính kèm trong 4rum này vậy mấy bro ?
Hiện nay diễn đàn đang nâng cấp, trong quá trình chuyển đổi, các link attachment tạm thời ko hiệu lực, do đó, chúng ta cùng tạm thời chờ đợi, bạn nhá...=D>

hita_618

Mình rất thích vọc registry của PPC, cám ơn HaChau vì phần mềm này, mặc dù nó kô hoàn thiện như trên máy PC :D

lvl

PV Dict Hack Registry v1.0​

Phần mềm nhỏ dùng để tra cứu các thủ thuật Registry dành cho PPC.
Phần mềm được viết dựa trên ý tưởng của SM HaChau và sử dụng bộ cơ sở dữ liệu của anh .

Phiên bản đầu tiên được viết trên .Net vì vậy để chạy được phần mềm này máy của bạn cần phải cài NetFramwork (hầu hết các bản ROM của PDAViet đều có sẵn :) ).

Phiên bản v1.0 bộ cơ sở dữ liệu được sử dụng tại chủ đề Thảo Luận Hack Registry của PV.

Tuy nhiên phiên bản này vẫn chưa có chức năng tìm kiếm nhanh,bộ CSDL vẫn chưa đầy đủ và tốc độ truy cập vẫn chưa ổn lắm... .Hi vọng phiên bản sau sẽ khắc phục các điều nói trên.

Rất mong nhận được sự đóng góp của mọi người để hoàn chỉnh hơn phần mềm khá cần thiết cho những ai thích vọc Registry của PPC.
Chân thành cảm ơn !

Không hiểu sao tôi kích Thanks bị báo là không có quyền,....

Do vậy nên post bài cảm ơn Kobold1609!

Theo tôi có nên chăng ta chia theo chủ đề và phần cửa sổ bên trên dùng tree view có lẽ sẽ dễ cho những người mới nghiên cứu (vì mới nên chưa biết cần tìm cái gì chỉ tìm theo chủ đề)!

XuanTruong

Super V.I.P
Theo tôi có nên chăng ta chia theo chủ đề và phần cửa sổ bên trên dùng tree view có lẽ sẽ dễ cho những người mới nghiên cứu (vì mới nên chưa biết cần tìm cái gì chỉ tìm theo chủ đề)!

Bạn ra trang chính diễn đàn, kéo trang xuống dưới cùng và chọn "Lưu trữ" nhé!!!:D

NhatToai

Super V.I.P
hjc đúng ngay cái mình cần mà tải về không được tức thật
Trong mỗi khu vực đề có chuyên mục nhỏ để yêu cầu PM.Bạn hãy yêu cầu tại đấy và các ae khác nếu có họ sẽ share lại cho bạn.
Hiện tại nhiều PM cũ được giới thiệu lâu ngày rồi nên link download không còn tồn tại.