• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV XDA FLAME WM 6.5 ROM CE OS 5.2.28205

huynhnhan76

bản rom 6.5 nào mình cũng úp hết, bản này mình thấy giao diện là đẹp nhất, khổ nỗi chổ mình làm việc lại kô có mạng ( giáp biên giới Campuchia ĐakNông) chủ yếu sài GPRS lâu lâu thì bắt 3g, nhờ bác nào cho mình đường dẫn fix của bác nikhilrault để có 3g để lên mạng.

blackdoor

Manager
anh blackdoor đẻ rom liên tục, box flame của PV bây giờ mới có sức sống nè :D
Mình phải cám ơn bạn, một số điều sơ đẳng đầu tiên về ROM là mình học ở bạn đấy.

luuduchoa87

bản rom 6.5 nào mình cũng úp hết, bản này mình thấy giao diện là đẹp nhất, khổ nỗi chổ mình làm việc lại kô có mạng ( giáp biên giới Campuchia ĐakNông) chủ yếu sài GPRS lâu lâu thì bắt 3g, nhờ bác nào cho mình đường dẫn fix của bác nikhilrault để có 3g để lên mạng.

nikhilraut1985 nói:
Fix for 3G/GPRS Follow the following procedure
http://rapidshare.com/files/334647394/Nikhil_Fixes.rar

First Insatll Nik Fix.cab
UNzip certinstall.rar to sd card
Run SpAddCert.exe and install the 3 certificate included
soft reset
tested on 21888 and 28205.
hope to see it fixed in future ROM's
nè bạn

huynhnhan76

mình cũng bị vậy, thích úp bản rom mới nhưng cuối cùng cũng quay về bản 6.1 005 bản nay là sài thích nhất.

boc2010

quá trình up rom của bạn chắc bị lỗi rồi.up lại đi bạn!

Bây giờ mình không biết làm sao để up rom lại được. CHo khởi động để vào Boot Loader mà ko vào được. Nó cứ hiện ra cái màn hình Welcome thôi. Đã Format thẻ nhớ, Copy lại bản từng bản ROM để thử mà không đc.
Xin hỏi mọi người có ai biết cách Up rom qua cáp USB với máy tính không? Có thể chỉ cho mình biết với. Thank's (Con O2 FLAME của mình giờ không vào được màn hình Windows)

0917333990

Bây giờ mình không biết làm sao để up rom lại được. CHo khởi động để vào Boot Loader mà ko vào được. Nó cứ hiện ra cái màn hình Welcome thôi. Đã Format thẻ nhớ, Copy lại bản từng bản ROM để thử mà không đc.
Xin hỏi mọi người có ai biết cách Up rom qua cáp USB với máy tính không? Có thể chỉ cho mình biết với. Thank's (Con O2 FLAME của mình giờ không vào được màn hình Windows)[/Qmình up qua úb nhưng chi là bản rom gốc thôi cứ cắm usb kết nối roai chạy file setup next next next ok

blackdoor

Manager
Xin hỏi mọi người có ai biết cách Up rom qua cáp USB với máy tính không? Có thể chỉ cho mình biết với. Thank's (Con O2 FLAME của mình giờ không vào được màn hình Windows)

Format lại thẻ theo đúng định dạng FAT trên PC, chép ROM vào và up lại bạn nhé.