• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV XDA FLAME WM 6.5 ROM CE OS 5.2.282223

blackdoor

Manager
PV XDA FLAME WM 6.5 ROM CE OS 5.2.28223 build 28223.5.3.3

Special thanks to:
- MAN PhamQuang
- ADV MOD SonBlack

ROM 6.5 cho XDA Flame với build 28223 của nhóm COM 8.

Các chức năng hoạt động bình thường, lỗi hiển thị Wireless Manager đã được sửa, giao diện tương tự bản 28217 đã giới thiệu.

Nhiều build mới quá, không kịp thử hết xem build nào chạy ngon hơn với Flame.:(

Link tải:

Mã:
http://www.megaupload.com/?d=PUNHZBR0

Chỉnh sửa cuối:

ncnhan

Hoan hô @blackdoor! Mình ngưỡng mộ bạn quá, cứ lên forum xdaflameuser thấy mọi người cám ơn, mà mình cũng tự hào lây đó! Bạn có thể up lên một vài host khác được không? như mediafire, box... không biết sao mà megaupload mình ko down dc! Thanks trước nhe!

trucdemo

bản này với bản v3 của cotulla thì sao anh, tháy bản của cotulla dùng rất ổn định, mấy bản trước của anh giới thiệu thì chạy nhanh nhưng bị nhược điểm là mình tắt màn hình bằng pbar thì mở lại rất khó có khi ko được lun phải chọt reset (bản của cotulla ko bị) còn tắt bằng phím cứng thì bình thường, bản này có bị lỗi vậy ko?