• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PVLIP CHO WINDOWS MOBILE 6 (v1.0 SP1)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tmap

Super V.I.P
HaChau àh, sau khi mình chuyển sang tiếng Việt thì HTChome trên today biến mất để lại khoảng trống.

HaChau chir cho cách khắc phục giúp!
Cám ơn nhiều!
Mình dùng 8125

Phiên bản hiện tại chưa có tiếng Việt cho HTC Home đâu bạn, bản sau sẽ có.

NBLam

Phiên bản hiện tại chưa có tiếng Việt cho HTC Home đâu bạn, bản sau sẽ có.

Thế thì có lẽ cài lại Home là sẽ thấy nó hiện ra thôi bác ạ :) Bác thử xem rồi báo cho bà con biết nhé :)

bonmat8888

Thế thì có lẽ cài lại Home là sẽ thấy nó hiện ra thôi bác ạ :) Bác thử xem rồi báo cho bà con biết nhé :)

Vẫn bị vậy NBLam àh. UpRom khác cũng bị như vậy! Mong HaChau và TMap khắc phục giúp!

HaChau

Super V.I.P
sau mình kh thấy nơi tải phần mềm nầy vậy
Ủa, link download ngay bài đầu tiên đấy, lúc nào cũng treo dính ở trên. Chỉ cần đã đăng ký là thành viên sẽ thấy link download thôi.

HaChau

Super V.I.P
mình thấy nhưng minh download kh được.kh biết sau nửa.
Copy link download ở trên rồi mở một cửa sổ IE hoặc tab FireFox khác paste vào, làm theo yêu cầu tại đó là được thôi.

skyoflove

Xin hỏi bản này ko dùng đc cho charmer wm6? tôi dùng charmer PM200, wm6 Pro (CE 5.2.968 (Build 17913.0.3.0) .mUn. (vlodeck004.4) ), đã cài lên máy & báo thành công nhưng khi vào program để kiểm tra thì ko thấy gì cả, kiểm tra cả ở add/remove cũng ko thấy.

HaChau

Super V.I.P
Xin hỏi bản này ko dùng đc cho charmer wm6? tôi dùng charmer PM200, wm6 Pro (CE 5.2.968 (Build 17913.0.3.0) .mUn. (vlodeck004.4) ), đã cài lên máy & báo thành công nhưng khi vào program để kiểm tra thì ko thấy gì cả, kiểm tra cả ở add/remove cũng ko thấy.
Về lý thuyết thì PVLIP hỗ trợ chung cho WM6.x, không thiết kế cho dòng máy nào cụ thể cả.

skyoflove

Nhưng tôi đã download về bản cài đặt VPLip v1.0 (PVLIP_WM6_1.0_released.cab - Dung lượng 872 Kb), nhưng sau khi cài đặt xong thì máy ko có gì thay đổi

connguab

Nhưng tôi đã download về bản cài đặt VPLip v1.0 (PVLIP_WM6_1.0_released.cab - Dung lượng 872 Kb), nhưng sau khi cài đặt xong thì máy ko có gì thay đổi

vậy là trong quá trình tải đã bị lỗi, dung lượng tập tin khi tải về fai là 1.12MB đó bạn, bạn hãy tải lại đi nhé !!!

skyoflove

Nếu dung lượng file cài đặt là 1.12Mb thì chắc là file tôi down đã bị lỗi rồi, down lại thử cái đã, thk nhé

HaChau

Super V.I.P
Trước hết, nên sao lưu toàn hệ thống cho an toàn. Về cá nhân, tôi test cho mọi ROM Universal (máy tôi đang dùng) thì không bao giờ phải sao lưu cả vì không gặp lỗi.
Cài đặt xong thì hệ thống sẽ đòi phải khởi động lại để cập nhật. Bạn cứ cho nó khởi động.
Sau khi đã khởi động máy xong , vào Programs>PVLIP for WM6
Tiến hành thủ tục đăng ký rồi bấm nút Chuyển sang tiếng Việt là xong.

Trong tháng 06/2008, tôi sẽ cố gắng dành thời gian để hoàn thiện PVLIP gồm 2 phần:
1/ Giao diện PVLIP: tương thích nhiều ngôn ngữ. Nói cách khác là cho phép người dùng ngôn ngữ tiếng Pháp, Trung, ... tự làm bản riêng cho mình.
2/ Bản thân PVLIP sẽ được thiết kế lại (redesign) để hỗ trợ đa ngôn ngữ, cũng tương tự như trên.
Hy vọng bản SP1 sẽ được các bạn đón nhận với niềm vui trọn vẹn hơn.

skyoflove

Sau khi down lại bản đầy đủ )1.12Mb) thì tôi đã cài đặt đc và đang sử dụng. Hi vọng là sẽ có bản 2 với sự hỗ trợ đa ngôn ngữ cho bản VPLip ver2. hiện tại sau 1 buổi sử dụng tôi đã phát hiện ra 1 vài lỗi nhỏ nhưng sẽ đóng góp ở bên kia nếu chưa ai phát hiện ra :D. thk's

a3t

Sắp hết tháng 6 rồi bác Hà Châu ơi. Mong tin của bác quá

bodianh

anh HaChau ơi con X01T(G900) cua ToShiBa cài PM này được không anh, cách cài đặt như thế nào hả anh

HaChau

Super V.I.P
Yêu cầu chung để chạy PVLIP là Pocket PC sử dụng hệ điều hành Windows Mobile 6 (6.0 hoặc mới nhất là 6.1). Các bạn cứ đối chiếu với máy của mình là biết thôi.
con Dopod c720w em up lên win6 có chạy được ko anh HaChau
anh HaChau ơi con X01T(G900) cua ToShiBa cài PM này được không anh, cách cài đặt như thế nào hả anh

support

Mình chuyển link sang Rapidshare nhé :

mirror link

Mã:
http://rapidshare.com/files/125113516/PVLIP_WM6_1.0_released.CAB

Status
Không mở trả lời sau này.