• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PVLIP CHO WINDOWS MOBILE 6 (v1.0 SP2) Prerelease

Status
Không mở trả lời sau này.

kieukhanh

Member
Mình cài vào Asus P750 thì có 2 vấn đề.

1 . chương trình báo đã quá hạn 03 tháng và đòi cập nhật bản mới.

2 . Màn hình khởi động lên chỉ có windows mobile 6.1 xanh le và đứng yên.Hiện tại chưa biết làm thế nào cả hic hic hic
Mình cài thử cũng y như vậy đó .:-??

PhongQuang

Super V.I.P
Do đặc thù của WM6.1 rất nhiều rom khác nhau nên PVLIP không thể tương thích cho tất cả các loại được, lỗi dòng nào fix dòng đó. Điều quan trọng nhất là đã ra bản rom 6.5 rồi chuẩn bị 7.0... nên anh em PVLIP nản.:(

thanphongvt

ai giúp em vá cái lỗi ko lên dial pad với . HTC Blue angle của e ko xài tiếng việt dc ah :((

cfbarca

Active Member
@Sorry cho tui hỏi link DL của : File cài đăt . Tks

Chỉnh sửa cuối:

haite

Em đang sử dụng bản PVLIP WM6.1 mà chưa có mã sử dụng vậy bác hachau giúp e nha owen của e là : Anh_Khoa

dieptroc

Anh ơi em cài trên O2 Neo(WM 6.0) thì chuyển đc,nhưng bị khi Device Lock thì nó không hiện nút " Unlock " anh xem giúp em được không ạ

hieu47

mình cài vô Dopod M700 sài win 6.5 không vô đc start luôn k bít bị lỗi gì nữa ? Hết đăng ký PVLIP đc rồi hả mấy bác ???

Chỉnh sửa cuối:

dolthanhdol1

bản vlip này chạy tốt nhất trên rom nào ạ.để em cài rom đấy chạy cho ông già em.ông ấy không biết tiếng anh.chỉ dùng được tiếng việt thôi.hix.

AnhPheCT

bản vlip này chạy tốt nhất trên rom nào ạ.để em cài rom đấy chạy cho ông già em.ông ấy không biết tiếng anh.chỉ dùng được tiếng việt thôi.hix.
Chạy trên Rom 6.0 thôi!! Rom 6.1 còn rất nhiều lỗi!!

dolthanhdol1

Em đã cài lại 6.0 nhưng khi chạy pvlip vẫn bị unexpect error has occurred in PVLIP.exe.em vào details thì thấy một loạt lỗi sytem.vậy là sao hả anh.

Status
Không mở trả lời sau này.