• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Py] Duplicate V1.00- Nhân bản ứng dụng

DreamLand

Duplicate V1.00 Việt hóa bởi daoquangsu, là ứng dụng chạy trên nền Python, dùng để nhân bản các ứng dụng Python khác.

Khác với SongSong, Duplicate rất đơn giản và dễ sử dụng, nhân bản các ứng dụng rất nhanh, cho ra ứng dụng mới với dung lượng rất nhỏ. Vì vậy nên ứng dụng mới nhân bản chỉ sử dụng được trên máy của bạn mà kg thể đóng gói sis để chia sẻ ứng dụng mới nhân bản cho máy khác.
Lưu ý: Chỉ có thể nhân bản các phần mềm Python.

Thank to TM daoquangsu =D>

Sanvu88

Member
Dùng thế nào vậy bạn.Mình chạy nó xong thì thấy nó chỉ nhân bản chính nó thui

DreamLand

Dùng thế nào vậy bạn.Mình chạy nó xong thì thấy nó chỉ nhân bản chính nó thui
Hình 1 là icon của ứng dụng, hình 2 là giao diện bên trong, với các ứng dụng Python đã cài, bạn chỉ cần di chuyển đến ứng dụng muốn nhân bản ấn OK là xong ngay. :D

Thuong2

Mà nhân bản lên làm cái gì nhỉ .Mổi máy chỉ cài 1 ứng dụng là đc .Nhân bản thêm làm gì vậy

tien217a3

Mà nhân bản lên làm cái gì nhỉ .Mổi máy chỉ cài 1 ứng dụng là đc .Nhân bản thêm làm gì vậy
nhân bản hay chứ sao lại ko làm j là thế nào?nó hữu ích với những người biết dùng còn vô ích với những người như ông

DreamLand

nhân bản hay chứ sao lại ko làm j là thế nào?nó hữu ích với những người biết dùng còn vô ích với những người như ông

Tôi ko muốn spam trong diễn đàn nên ông ăn nói cẩn thận nha

Bình tĩnh bạn ơi, thui mọi người đừng tranh luận quá mức để mất lòng nhau nhe :)

cái này giống kiểu như 2 phần mềm giống nhau chạy song2 fải ko?

Đúng thế, chạy song song đó bạn :D