• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Py Transitions , tạo hiệu ứng trượt màn hình.

phuonxinh

Py Transitions , tạo hiệu ứng trượt màn hình.

Đây là phần mềm đơn giản giúp tạo hiệu ứng trượt chuyển từ màn hình này sang màn hình kia cho symbian s60...

Py Transitions v1.0

Mr_Sulla

Chuyển chưa mượt lắm nhỉ.Mà phím chọn phải ngoài màn hình chính bị lỗi.Ví dụ cài Restarter thì ko mở đc.Hy vọng bản mới sẽ ngon hơn

vjpcoj

Member
Đúng rồi.Vẫn chưa mượt lắm.Mà đường link này sao khó down lắm.Phải đăng ký rồi chuyển về tài khoản của mình mới down được.Lần sau up lên 4shared down cho nhanh bạn à

phuonxinh

Ở plunder bạn đc phép down 3 lần liên tiếp sau đó mới phải đăng kí 1nick để down tiếp. 4share jờ ko cho upload qua mobile rùi ...

TRUONGPR0

4shared vẫn upload qua điện thọai đc mà b.Mình vẫn thường xuyên tải thông tin mà có sao đâu.Mấy bữa trước uc6.3 thì vào 4shared ko upload đc.Nhưng từ khi cài thêm uc7.1 dùng uc6.3 vào 4share upload okie rùi

phuockc

Sao mình cài vào n70 thì khi mở ct lên nó báo lỗi hệ thống,ko sử dụng được.

vjpcoj

Member
giờ down 4shared bằng UCWEB cũng không down được nữa rồi.nó cú chạy đến 2 giây là dừng.không hiểu nổi nữa.có lẽ 4shared không cho UC dùng nữa thì phải

longryu

ứng dụng này hay mà trược hay chuyển trang ko mượt tí nào , cứ như bị đứt dây màn hình í;;)

DreamLand

ứng dụng này hay mà trược hay chuyển trang ko mượt tí nào , cứ như bị đứt dây màn hình í;;)

Hy vọng phiên bản sau nó sẽ fix lỗi này :D
Bạn giả vờ lấy tay chạm màn hình và gạt qua cũng khá thú vị đấy \-/

MaKimLien

Member
Được chuyển trang mượt như hiệu ứng chuyển trang ở Ttpod nhỷ.Tiếc là vẫn chưa co phiên bản tiếp.Cái này chắc từ zntx.org.cn đây

phuonxinh

Cài đúng python là chạy đc thôi.Ae cứ test đi...Vẫn chưa có bản nâng cấp đâu.
Dạo này boX PYTHON buồn nhỉ...