• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PyMuSIC v1.0.0 Việt hóa.

vokhanhyen

VÀo PDA nhiều quá chẳng giúp gì đc nhiều cho anh em,hôm nay chán chán ,chẳng biết post cái gì,post đại PM pymusic cho anh em nghích chơi
App Name: pymusic
Version:; 1.0.0
Language: Vietnam
Phiên bản được chạy trên nền python,vì vậy yêu cầu các bạn cài python nhé ,riêng Ngage thì cài python145 trở lên
Phần mềm hỗ trợ các định dạng âm thanh sau:WMA,MP3,OGG,WAV.MID.chất lượng âm thanh nghe khá là tuyệt đấy !b-)
Note:App Version Editor by vokhanhyen for symbianOS6,7,8! good luck !:((
pymu229319.bmp

Last edited by a moderator:

vokhanhyen

sac:p thế hả ! hic hic ! ngại quá ! thôi để mình xóa bào này đi vậy ! tưởng chưa có ai post ! he he he

vokhanhyen

Chưa ai post ở đây đâu bạn. Del làm gì biết đâu còn rất nhiều người cần đến nó

SẠc ! vừa test kiểm tra cái pymusic của Trần Dũng xong ! phiên bản của mình hoàn toàn khác với PM của trần dũng !Phiên bản Pymusic này của mình editor For os6,7,8 .:O

tohoai90

VÀo PDA nhiều quá chẳng giúp gì đc nhiều cho anh em,hôm nay chán chán ,chẳng biết post cái gì,post đại PM pymusic cho anh em nghích chơi
App Name: pymusic
Version:; 1.0.0
Language: Vietnam
Phiên bản được chạy trên nền python,vì vậy yêu cầu các bạn cài python nhé ,riêng Ngage thì cài python145 trở lên
Phần mềm hỗ trợ các định dạng âm thanh sau:WMA,MP3,OGG,WAV.MID.chất lượng âm thanh nghe khá là tuyệt đấy !b-)
Note:App Version Editor by vokhanhyen for symbianOS6,7,8! good luck !:((
pymu229319.bmp

khó nhìn dễ sợ. dùng lcg jukebox ko ttpod cho đỡ hư mắt anh em à. hjhj:D

ngocthanhdhgtvt

khó nhìn dễ sợ. dùng lcg jukebox ko ttpod cho đỡ hư mắt anh em à. hjhj:D

sao anh lại nói vây. Người khác đã mẫt công post thì mình sao lại nói vây , thich thì dùng không thì thôi.chê rồi lần sau aj mà dám post nữa

Posted via Mobile Device

onlylove80

cái này của bạn nghe cũng bình thuòng..:( giao diện hỏi khó nhìn .. có ai có phần mềm nghe nhạc của Sony không??? mình đang kiếm pm MusicSonyEricsion mà không có:-?? ..ai có thì post lên cho anh em nhé :)

TruBic

Well-Known Member
cái này của bạn nghe cũng bình thuòng..:( giao diện hỏi khó nhìn .. có ai có phần mềm nghe nhạc của Sony không??? mình đang kiếm pm MusicSonyEricsion mà không có:-?? ..ai có thì post lên cho anh em nhé :)

tự tìm trên diễn đàn khu vực này không phải chỗ để hỏi đâu bạn qua bên thảo luận hỏi nhé

vokhanhyen

PM cho ai thích về python,chứ mình biết nó làm sao đấu được với với symbian,cứ dùng rồi cho ý kiến ,khen chê xấu tôt làm sao tránh được,điều đó là tốt chứ sao ;)