• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PyPhone for S60 Việt hóa bởi Nguyễn Mạnh Hùng

thanhtungsx

Cái này có thể Nháy máy liên tục , chụp ảnh màn hình... , ngoài ra còn có nhiều tiện ích nữa đó . Nào các bạn thử vọc đi hé :D
Hình sẽ up sau , hôm nay bận rồi Mod thông cảm .

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
30 phút rồi! A up hình và giới thiệu hết các chức năng của nó và tên tác giả luôn nha.

Kojiro

Super V.I.P
Mà nếu đúng tên là Py chứ không phải Phy, ứng dụng này chạy trên nền python thì phải :-?

thanhtungsx

Mà nếu đúng tên là Py chứ không phải Phy, ứng dụng này chạy trên nền python thì phải :-?

Hehe em lại chọc quê anh pót bài sai nữa rồi , đúng là cái này chạy trên nền Python đó :D

Chỉnh sửa cuối:

neobabe

hjx, sao dùng IDM down cứ bị đơ là sao nhỉ? add lên host diễn đàn luôn đc ko anh?

baokhoa900

Ai có Python hay Modul trên 6600 hông cho em với máy em cài hông được python trên các trang khác. Thanks very much

lilcrazy1987

Cái này có thể Nháy máy liên tục , chụp ảnh màn hình... , ngoài ra còn có nhiều tiện ích nữa đó . Nào các bạn thử vọc đi hé :D
Hình sẽ up sau , hôm nay bận rồi Mod thông cảm .

Anh oi, em xai 3230 cai cai python tôl vao no hien loi~ module pack la sao! anh co nen python thi pót len cho anh em lun di

lilcrazy1987

may cho em cai python voi lai module pack phu hop cho 3230 de chay python tool VH. em cai wai ma ko dc bun de so. May anh giup em voi

ongtrungducmx25

PyPhone for S60 Việt hóa bởi Nguyễn Mạnh Hùng, cái này có thể tạo được file tự chạy BinPDA exe nhé! anh em