• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

pySafe Day 1.0 - ứng dụng dành cho chị em.

nguoiqualoicu

Đây là chương trình để tính ngày an toàn của các chị em. CT được viết trên nền python nên nhẹ hơn rất nhiều các bản sis và java, dành cho OS 6,7,8.
Cái này cũng khá cần thiết để các bạn tham khảo nhé.Chúc may mắn:D.

P/S: cái này là Ct được viết lại dựa trên Pm BBkill bởi vokhanhyen(mình chỉ sửa lại cái tên cho nó kêu thôi:D),có bên blog của VKY lâu rồi nhưng không thấy ai post ở đây nên mình up lên cho các member mới tham khảo.

MinhThang

Manager
Chắc em này bên GSM=))
Ở GSM mà tiêu đề không rõ là nó Close=))=))=))=))

Ở đâu cũng vậy cả, tiêu đề không rõ ràng là Del, nhưng PM thì tên của nó sao mình lại sửa được, nếu cần thì chỉ thêm tiếng Việt bên dưới thôi.:D

anhtamhcm

Ở đâu cũng vậy cả, tiêu đề không rõ ràng là Del, nhưng PM thì tên của nó sao mình lại sửa được, nếu cần thì chỉ thêm tiếng Việt bên dưới thôi.:D

Mai mốt nó Updete lên ver mới anhtam sẽ đổi cái tên FreeRSC thành RSCTool cho nó Pro hoành tráng:D