• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python 1.45 và megapymodule 2.01 (cập nhật trang 5)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Gỡ 2lần tại 2file là sao?anh nói rõ hơn đc ko?

CÓ nghĩa là pyhton muốn hoạt động được thì phải cài đủ 1 file: python.sis và megamodule.sis, vì vậy để gỡ ra thì bạn phải tìm ra 2 file này để hỡ thì mới sạch (tên 2 file này có thể khác khi vào máy bạn)

vjc_nhoc

mình cũng bị không cài được megapymodule, mình dùng máy N95-1 cũng bị lối update, minh đã định từ bỏ không cài nưa rồi nhưng tự nhiên hôm nay tìm hiểu lại thì lại cài được. mình đã gỡ acclerometer ra rồi cài bộ py và megapymodule trên thẻ và đã thành công. mừng quá!! giống y như cảm giác lần đầu tiên up fw thành công ý!! hii

hailong259

sao em cài bộ python này và cài pyUninstaller vào thẻ thì chạy không được, còn khi cài vào bộ nhớ máy thì báo lỗi Fatak Error ???

llTuyetTinhCocll

@CaoMinh : anh ui, bữa anh nói cái mega python là cái này đúng hem???....cái python mà chỉ cài 1 file thôi á.....bữa em quên lưu vào mà cài cái 2 file bên kia thì nó rườm rà quá....

hoangmax0

e đã cài megapy, python, scriptshell nhưng khi chạy ứng dụng chỉ nháy rồi tắt đi ngay :(
ai chỉ e với ạ, e đang dùng N95

stupid1314

Mình cài python vào bộ nhớ máy rồi, mà sao sau khi cài pyuninstaller vào lúc click vào icon của nó chỉ nháy cài rồi im de luôn. Pro nào biết cách khắc phụ thì chỉ dùm với!

vietnova89

hx mình cũng dùng 6120c cài python roài cài pyclick roài click vào nó nháy phát rùi out lun như vây là sao

cuongsaker1306

hx mình cũng dùng 6120c cài python roài cài pyclick roài click vào nó nháy phát rùi out lun như vây là sao

bạn thử cài pm này cùng với ổ mà bạn đã cài python xem. Có thể bạn thiếu thành phần nào đó của python

minhchuong00

cho mình hỏi cài python có phải hack phone không vậy? Mình hơi gà mờ... Hôm rồi có cài bản hack phone hello vui vui lại gỡ nó ra thế là mất hết chứng chỉ chả cài đặt được phần mềm nào thế là lại phải *#7370#. Giờ chưa hiểu lắm nên chả muốn hack phone

MinhThang

Manager
cho mình hỏi cài python có phải hack phone không vậy? Mình hơi gà mờ... Hôm rồi có cài bản hack phone hello vui vui lại gỡ nó ra thế là mất hết chứng chỉ chả cài đặt được phần mềm nào thế là lại phải *#7370#. Giờ chưa hiểu lắm nên chả muốn hack phone

Phải Hack mới cài được bạn à, V3 mà không Hack thì làm ăn gì được hả bạn?

hattieu198

mình hỏi tí, mình install cái file hello.sign.sis rồi bi h cài python này ngon luôn chứ ??

a ơi sao e cài vào lại ko được.máy báo ko thể mở tập tin vậy là thế nào?e đang dùng n81
file rar,sis,zip đều ko mở được đó là lôi ji hả a?

Status
Không mở trả lời sau này.