• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python 1.9.7

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device

Vậy MOD up lên cho mình xin nha.

Vào google search python runtime 1.96 nó ra 1 đống :D (PV cũng có mà ko nhớ up o83 đâu) Còn 1.45 thì có trong diễn đàn rồi bạn à. Tự lực cánh sinh nhé!

vqt0812

các bác cho em hỏi là khi cài python runtime + python script shell rui co can cai them megamodulpack j j do ko? em chua bit j nhiu ve python ca. em cài megapack thì bị lỗi update, ko cai dc. ma sau khi cai python runtime + python script shell thì mấy pm chạy trên py ko chaỵ đc.

Kojiro

Super V.I.P
các bác cho em hỏi là khi cài python runtime + python script shell rui co can cai them megamodulpack j j do ko? em chua bit j nhiu ve python ca. em cài megapack thì bị lỗi update, ko cai dc. ma sau khi cai python runtime + python script shell thì mấy pm chạy trên py ko chaỵ đc.

Phải cài module, vì đa số PM đều phải cần module nó mới chạy :) Gỡ ra hết, cài python xong rồi cài module vào, sau đó cài runtime.

vqt0812

bac Kojiro oi, em uninstall het may kai dinh liu den python ma em da cai, nhung khi cai lai theo cach bac chi o tren thi van bi update error khi cai megapackmodule 2.0.1.
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
bac Kojiro oi, em uninstall het may kai dinh liu den python ma em da cai, nhung khi cai lai theo cach bac chi o tren thi van bi update error khi cai megapackmodule 2.0.1.
Posted via Mobile Device

Mình cũng ko biết máy bạn có cái gì trong đ1o nữa, thôi chịu khó gỡ ra rồi al2m theo hướng dẫn bài này: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=68017
Làm theo là dùng python phà phà :D Chúc may mắn!