• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python Complete All Version

Ntv_79

Finally!

Đã test hỗ trợ 100% tất cả ứng dụng cài trên máy hoặc trên thẻ nhớ.

Cài những file đính kèm vào ổ E.

1. Superpython v1.46.5.sis
2. Python 1.9.7 SAGER.sisx
3. Python Runtime v2.0.0 S60v3 S60v5.sisx

DOWNLOAD

bupunhoc

bạn cho mình hỏi cài đặt xong rồi xài làm sao vậy bạn ,mình mới tìm hiểu về cái này nên không biết nhiều lắm ,mong được chỉ giáo .thân ! :)

Ntv_79

bạn cho mình hỏi cài đặt xong rồi xài làm sao vậy bạn ,mình mới tìm hiểu về cái này nên không biết nhiều lắm ,mong được chỉ giáo .thân ! :)

Những cái đó chỉ là nền tảng để chạy một số phần mềm khác viết trên nền tảng đó thôi! Bạn cứ cài mọi thứ sau đó cài theo hướng dẫn. Sau đó cài các phần mềm yêu cầu có nó để sử dụng thôi!

Ntv_79

cái này là 1.9.7 hay 2.0.0 vậy bạn?

Đã nói rõ phiên bản 3 file cài ở bài 1 rồi mà bạn! !Quan trọng là nó hỗ trợ hầu hết phần mềm python cài trên E:

bigboo

nhiều cái chỉ chạy trên 2.0 và nếu ko có pips, modulepack và shield thì cũng chả chạy nổi

boybokdau

Hiện tại mình đang dùng máy 5800xm..mình đã cài python runtime, python scrip rồi nhưng mà vẫn không thể chạy được phần mềm python. máy nó toàn báo là không hỗ trợ...Khi open phần mềm thì nó cứ trơ ra không chịu chạy gì cả. Các bạn có thể giúp mình được không. Mình nghe nói là còn thiếu cái modulepack cho s60v5 nên mình tìm mà tìm mãi không được.

caobang200

trước mình cũng có thấy cái UltraPowerModulePack nhưng không nhớ link bạn tìm lai trên diễn đàn xem hoặc thử PowerPython4All xem nếu không thấy thì minh up lên MF cho.