• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python] JarBoom v2.00 (mở và đóng gói JAR)

Hoden

Super V.I.P
JarBoom v2.00 Jar Pack & UnPack -Eng By Nima79@TgsPD

JarBoom v2.00 Jar Pack & UnPack -Eng By Nima79@TgsPDa

ứng dụng python mở và đóng gói file jar giúp các bạn chỉnh sử file dễ dàng. trên chính phone của bạn .ứng dụng chạy dựa trên nền python 1.4.5

unpack jarBOOM V2.0 jar
Software name: jar unpack
English name: jarBOOM
translated:Nima79
Software version: V2.0
Test models: N76 N79
Support models: theory S60v3 platforms support all models, does not guarantee that all models are compatible!
The software platform to support the needs of py, please make sure youpre-installation of the mobile phone platform has been installed andall the plug-py!
... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ...
This software can be unpacked, packed jar file, can modify theinstallation jar file mf information, support Send Via Bluetooth. Afterunpack jar location: jarBOOM / unjar, jar after packing location:jarBOOM / jar
I will file installed in the e disk, open the automatic withdrawal willbe able to open the phone to normal after the authority to open.

Need python 1.4.5 & UltraPyPack

Chỉnh sửa cuối:

spectre123

Bạn chỉ mình cách đóng gói lại với.Mình tìm mãi ko mò đc cách pack vào.

220T280

Bạn chỉ mình cách đóng gói lại với.Mình tìm mãi ko mò đc cách pack vào.
Trong JarBoom bạn chọn Menu>>Option>>Packing rồi tìm đến và chọn tệp .MF của ứng dụng java mà bạn muốn đóng gói. Sau đó đặt tên cho tệp jar. Chọn OK và chờ đợi thôi. Mình vừa lượm được bản Việt hóa đây nè. Trong tệp tin đính kèm nhé!!

Chỉnh sửa cuối:

spectre123

Trong JarBoom bạn chọn Menu>>Option>>Packing rồi tìm đến và chọn tệp .MF của ứng dụng java mà bạn muốn đóng gói. Sau đó đặt tên cho tệp jar. Chọn OK và chờ đợi thôi. Bạn có muốn xài bản Việt hóa không. Mình up lên cho. Mình vừa lượm được :D

Đã pack được.Thanks bạn.

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Trong JarBoom bạn chọn Menu>>Option>>Packing rồi tìm đến và chọn tệp .MF của ứng dụng java mà bạn muốn đóng gói. Sau đó đặt tên cho tệp jar. Chọn OK và chờ đợi thôi. Bạn có muốn xài bản Việt hóa không. Mình up lên cho. Mình vừa lượm được :D

Có thì cứ úp lên anh em nào cần thì dùng bạn à.:D

su30mk2

nghĩa là pm này giúp mình mở file .jar,chỉnh sửa lại 1 số thứ mình cần chỉnh rồi đóng gói nó lại và vẫn cài ra được bình thường phải ko mấy anh:-??

220T280

nghĩa là pm này giúp mình mở file .jar,chỉnh sửa lại 1 số thứ mình cần chỉnh rồi đóng gói nó lại và vẫn cài ra được bình thường phải ko mấy anh:-??
Đúng rồi đó bạn. Chủ yếu mở ra để Việt hóa

tuyetha

Trong JarBoom bạn chọn Menu>>Option>>Packing rồi tìm đến và chọn tệp .MF của ứng dụng java mà bạn muốn đóng gói. Sau đó đặt tên cho tệp jar. Chọn OK và chờ đợi thôi. Mình vừa lượm được bản Việt hóa đây nè. Trong tệp tin đính kèm nhé!!
Posted via Mobile Device
Anh ơi sao em đóng gói thì nó báo là tập tin MF không đúng là sao vậy anh?thank

Nynk_102

Mấy anh cho e hỏi câu này với , e bung đc file.jar rùi nhưng ko biết chỉnh sửa ở đâu hết. File .MF thì mở đc nhưng chẳng có gì để chỉnh cả, còn các file.class thì chịu. E dùng Xploer. Còn nữa khi e chỉnh file.MF rùi pack lại thì bị báo lỗi invalid jar ko cài đc. Có ai biết thì chỉ cho e với. Thanks to all !!!

Kojiro

Super V.I.P
Mấy anh cho e hỏi câu này với , e bung đc file.jar rùi nhưng ko biết chỉnh sửa ở đâu hết. File .MF thì mở đc nhưng chẳng có gì để chỉnh cả, còn các file.class thì chịu. E dùng Xploer. Còn nữa khi e chỉnh file.MF rùi pack lại thì bị báo lỗi invalid jar ko cài đc. Có ai biết thì chỉ cho e với. Thanks to all !!!

File ngôn ngữ chính là các file class (e dùng siêu dịch để mở)

tuyetha

Posted via Mobile Device
Invalid jar là do bạn đã move file .MF ra khỏi folder con của folder unjar(folder unpack mà có).file này phải nằm trong 1 folder con của folder unjar thì pack không báo lôi ðó.Tốt nhất là khi bạn unpackjar,thì các file nằm ở đâu thì bạn chỉnh sửa và lưu ngay tại đó,đưng di chuyển đi đâu hết.luc đó packing thì file .MF mới có tác dụng Và không báo lỗi

thien13311

Active Member
Muốn chỉnh sửa .mf bạn phải giải nén bằng trình khác (winrar, X-plore.. ) rồi đóng gói bằng JarBOOM file Jar được tạo ra sẽ không bị báo lỗi "không phải file Jar" bản VI(hay "invalid jar" bản EN) khi cài bạn nhé ;;)

Posted via Mobile Device lỗi invald mode : w khi unpak là sao ah
mình cung bi nhu vây dó
Posted via Mobile Device
Muốn không còn lỗi này nữa thì bạn hãy dùng X-plore để "unpack"
Chúc vui :))

Chỉnh sửa cuối: