• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python] Nhá máy - Phong cách spam dialer mới!

Nhoxly00

Phần mềm nhá máy - cấu trúc dựa trên phần mềm Jeer v1.0 và v1.01

Lời dịch phù hợp với nội dung của phần mềm - phong cách spam dialer mới!​

Đây là vũ khí cực kì tối tân đã theo mình hơn 1 năm, đánh bại vô số kẽ địch vào đêm khuya lẫn ban ngày! vừa được việt hóa với lời dịch cực kì mang tính quân sự và một ít hài hước giúp cho các đồng chí không những sung sướng vì hạ gục đối phương mà còn sãng khoái thêm vì sự dí dỏm của lời dịch! :D
[*]Nhá máy: thêm chức năng nhá theo số lượng định sẵn (mặc định là 1). khi nhá thì pm này sẽ chờ máy đối phương trong khoãng 1s và tự giập máy, nếu đối phương nhanh tay bắt máy thì bên mình còn giập máy nhanh hơn! mình đã test rất kĩ càng, thậm chí bên kia còn không hiện thời gian là 0 giây nữa là... :)) Pm sẽ nhá cho đến hết số lượng nhá đã cài trước đó!​
[*]Bắt máy: đây là một chức năng...cực kì víp và đặc biệt! nó sẽ bắt máy ngay lập tức các cuộc gọi đến làm cho đối phương trỡ tay không kịp! ;)). để sử dụng chứ năng: lựa chọn-đợi cuộc gọi và đợi đối phương sa vào bẫy...>:/>:/>:/​

cập nhật v1.01 với chức năng quản lý Sdt dùng để bắt máy, nhằm tránh việc có điện thoại của đồng minh mà mình không biết :D:D:D

cài cái này trước rồi cài phần mềm nhé
thêm bộ python cho nó nhé bạn

Python V2.4[E]for s60V3V5.rar

Download nhá máy v1.0!

Download nhá máy v1.01!

Đã up link box net down trên điện thoại nhé:

Download nhá máy v1.0

Download nhá máy v1.01

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

tình hình đang nước sôi lửa bỏng mà ==" con dấu em làm cho bác nữa chứ =)) bất ngờ chưa. bó tay.

hehe. thì có sao đâu chứ. mình củng làm cái mới rồi. tại cái này làm biếng chụp hình lại quá nên múc luôn :D:D:D hehe
p\s: toàn đồng hưng mà không ai thanks cho tớ phát động viên sao? :(

vannhongaynao

ai co phan mem chong trom ko cac bac oi! em can phan mem khi cham vao may no se phat ra am bao dong ay! em co sai 1 cai cua bac trung huy hay nhung la java nen nang lam may em lai cui ram it em dung n73 huhuhu! jupem voi!

joneph

KHÁ HAY NHƯNG RẤT TIẾC MẠNG ĐT BÂY GIỜ 1S CŨNG TÍNH TIỀN!KAKAKAKKA!