• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python v3.0.0 đặc biệt chỉ dành cho SymbianOs6.1

vokhanhyen

Phiên bản phần mềm được nâng cấp và phát triển 1 cách hoàn hảo nhất cho ứng dụng python trên nền Os6.1 Bởi Vokhanyen...[xem chi tiết]

NOTE:Xin lỗi các bạn ! mình cũng không muốn để cái phiên bản nó cao quá đến như vây,và cũng không muốn qua mặt các dòng 2nd và 3rd,nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì cũng thôi ! để nó như vậy vì dù sao ,Ngage cũng quá yếu kém nên để Version như vậy cho nó Pro,Định 1.46 thôi:p.Dù gì thì với Ver3.0 này thì cũng có thể gọi là gần được sấp xỉ với 1.45 cho V2 ! ke ke ke ke !

JokerB

thế này thì chạy đua phiên bản mất :(

tiện đây up luôn cho mọi ng` python mình sửa lại từ bộ lần trước tổng hợp :), xóa và thêm 1 số thứ :D, bây h thì chả ngán ứng dụng nào cả :D (khuyến cáo cho v2 nhé)

Download

Hoặc Ở đây

Chỉnh sửa cuối:

vokhanhyen

đọc kĩ nhé bạn ! không co' link thì mình post làm gì !Sạc đúng là sang bên PDA không còn đất cho V1 !Hic hic ! mà Asene88 ơi ! không cần phải cho cái Python nó nặng MB đến vậy đâu ! nhiều Mb quá nhiều khi lại hỏng đấy !

anhtamhcm

đọc kĩ nhé bạn ! không co' link thì mình post làm gì !Sạc đúng là sang bên PDA không còn đất cho V1 !Hic hic ! mà Asene88 ơi ! không cần phải cho cái Python nó nặng MB đến vậy đâu ! nhiều Mb quá nhiều khi lại hỏng đấy !
vokhanhyen chỉ được cái nói đúng. Máy anh lược bỏ Libs còn khoảng 900k. Quất 3rd vù vù :D

Kojiro

Super V.I.P

Sao lại ko còn đất nhỉ :) Còn nhiều đất mà thiếu các đồng chí có khả năng đào xới như bạn thôi mà :D

Mời bạn cứ thoải mái!

HoneyLove

Ai down được bản cho N-Gage thì cho mình xin cái link với, tìm mãi ở post 1 và blog của chủ thread mà chả thấy đâu.

Tks nhiều.

jimmyvn88

Phiên bản phần mềm được nâng cấp và phát triển 1 cách hoàn hảo nhất cho ứng dụng python trên nền Os6.1 Bởi Vokhanyen...[xem chi tiết]

NOTE:Xin lỗi các bạn ! mình cũng không muốn để cái phiên bản nó cao quá đến như vây,và cũng không muốn qua mặt các dòng 2nd và 3rd,nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì cũng thôi ! để nó như vậy vì dù sao ,Ngage cũng quá yếu kém nên để Version như vậy cho nó Pro,Định 1.46 thôi:p.Dù gì thì với Ver3.0 này thì cũng có thể gọi là gần được sấp xỉ với 1.45 cho V2 ! ke ke ke ke !

Chứng nhận ko có Link down,bác Yến ktra lại xem nha

jimmyvn88

Pó tay thiệt roài, mấy hôm trước còn thấy cơ mà, fải chờ chủ topic thôi. Àh. Bạn dùng máy gì? Nếu ko fải Ngage thì dùng cái nì làm gì?:D

hỏi ai vậy?hỏi mình hả?thừa biết mình dùng N70 lại còn.thấy kêu quá thì ktra hộ thui mà:))

NGUYENTRANDUNG

hỏi ai vậy?hỏi mình hả?thừa biết mình dùng N70 lại còn.thấy kêu quá thì ktra hộ thui mà:))

Python này làm sao mà so sánh với 1.4.5 của N70 được mà thử bạn? N70 mình chỉ dùng duy nhất python 1.6.0 của mahaseno mình thấy nó tuyệt vời nhất rồi, ko cần tìm python gì gì đó, libs gì gì đó. Python 3.0.0 thật cái tên này quá kêu nhưng tệ hơn 1.4.5. Hix. 3rd và 5th mạnh nhất mà cho đến bây giờ cũng chỉ phát triển đến 1.9.6

vokhanhyen

Thật Lòng xin lỗi anh em,mình đã xóa đường links trong Blog vì thật sự tâm huyết cho PM python3.0 cho Ngage,nhưng nói thật là thất vọng vì thấy anh em dùng Ngage ko biết sd nên hơi chán =>xóa đường links download:(
Các bạn down bản python3.0 cho Ngage mà Dũng Up lên đó,sau rồi lấy cái module pack OS7 mà anh8 đã post bên topic việt hóa nhé,Đó chính là Module Pack 1,4 dành riêng cho python3.0 đó.Ko có cái module pack đo' thì python3.0 là vô nghĩa

Chỉnh sửa cuối:

vokhanhyen

Python này làm sao mà so sánh với 1.4.5 của N70 được mà thử bạn? N70 mình chỉ dùng duy nhất python 1.6.0 của mahaseno mình thấy nó tuyệt vời nhất rồi, ko cần tìm python gì gì đó, libs gì gì đó. Python 3.0.0 thật cái tên này quá kêu nhưng tệ hơn 1.4.5. Hix. 3rd và 5th mạnh nhất mà cho đến bây giờ cũng chỉ phát triển đến 1.9.6
Đồng ý với quan điểm của Bạn Dũng !Mình chỉ làm riêng cho Ngage thôi,còn 2nd và 3rd thì chỉ cần 1.4.4 cũng đã đủ mạnh rồi,Nhưng mà banj dũng cũng cần phải biết rằng,Ứng dụng python chayk đc là nhờ module pack mà module Pack cũng chính là Bộ LIBS đó he he he he:))

HoneyLove

Mình cài vào N-Gage Classic thì nó báo System error. Có cách nào khắc phục ko bác vokhanhyen?