• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python

nouvu2372

Là 1 chương trình nền dùng để chạy các chương trình con khác.Nom na là 1cây súng muốn bắn phải có đạn :D

Anhtoitb

nói vậy thì pm nay` rất cần thiết à

Nhiều phần mềm cần đến cái này vì nó là nền để chạy các chương trình đó! Một số phần mềm hiện nay đã tích hợp luôn Python để tiện lợi!

thanhtungsx

cho em hỏi pm python là gì?

Python là ngôn ngữ lập trình dùng để làm nền để chạy các ứng dụng được lập trình trên nền Python ( Giống như bạn muốn chạy K3ygen SmartMovie máy tính của phải cài Microsoft. NET Framework 2.0 , dùng để làm nền cho k3ygen chạy đó bạn à ! ) . :)

baokhoa900

Python là ngôn ngữ lập trình dùng để làm nền để chạy các ứng dụng được lập trình trên nền Python ( Giống như bạn muốn chạy K3ygen SmartMovie máy tính của phải cài Microsoft. NET Framework 2.0 , dùng để làm nền cho k3ygen chạy đó bạn à ! ) . :)

em sài 6600 HDH s60v1 có sài được python hông anh ?. Nếu có úp lên dùm em. Em search cả pdaviet roài ma chẳng thấy đâu cả :-??. Thanks

gily4ever

em cũng muốn biết vài lần em cài pm python thấy chẳng hiện lên biểu tượng.Như vậy ko biết là em có thể sử dụng được hay ko?