• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT 4.7.3 Repacked on E By M.Hegazy [Gói ứng dụng hỗ trợ pm trên nền tảng Qt on E]

NTiolanDatluu

QT 4.7.3 Repacked on E By M.Hegazy [Gói ứng dụng hỗ trợ pm trên nền tảng Qt on E]

Qt 4.7.3 Repacked - Cài đặt vào "E", hỗ trợ Nokia/Samsung/Sony

Qt 4.7.3

Repacked By Mohamad Hegazy

MenCFW Team

Modded cài đặt On E tiết kiệm dung lượng ổ bộ nhớ máy C

Hỗ trợ:

Nokia Symbian^1 & Symbian^3 Phones

Samsung I8910 HD , I7110 , I8510

Sony Ericsson Satio , Vivaz , Vivaz Pro

Note: Gỡ bỏ phiên bản cũ trước khi cài đặt

Qt:
1_QT 4.7.3 E Repacked By M.Hegazy
2_qtmobility 1.1.3
3_qtstore_installer

Chỉnh sửa cuối:

blackandmina

cho mình hỏi là mình xài mấy bản CFW cài cái QT vào mà vẫn k dùng được k bit nó bị gì nữa ae có cao kiến giúp mình với chứ thấy mấy cái pm dùng QT hay wa mà k dùng được tức thật.thanks

NTiolanDatluu

cho mình hỏi là mình xài mấy bản CFW cài cái QT vào mà vẫn k dùng được k bit nó bị gì nữa ae có cao kiến giúp mình với chứ thấy mấy cái pm dùng QT hay wa mà k dùng được tức thật.thanks

bạn thử cài bản repack on E này xem, mình vẫn cài và chạy các soft Qt ok!

Jay_Chou

Active Member
bài của ngviethoa viết lủng lủng mình đọc khó hiểu, với lại toàn up link xoắn! khó download

viết lủng củng đâu. cùng là 1 cái nhưng VIP đấy dịch vài chỗ sang tiếng việt. link xoắn thì up lại link khác bên dưới.
với cả qui định là viết ngôn ngữ tiếng việt. anh bê cả nguyên tiếng anh đấy còn nói người ta viết khó hiểu :|

viettin76

Member
có 4.7.4 oy, nếu cài thêm mấy cái linh tinh như mobility,viewer.... Thì tất cả đều nằm ở ổ E hết, kô có 1kbt nào chạy vào ổ C. Máy cháp oy vẫn cài được v4.7.4

tuanboyda1989

Dung cái này máy hay bị treo khi vào setup phần mềm lắm ý
các bác có ai remove dc phần mêm QT này không nhỷ
chỷ bảo anh em với nào

yoxynkgai

sao em cài cái này nó báo lỗi 10352 nhỉ.mà máy chưa cài Qt bao h.chỉ nhớ có hôm chạy lại fần mềm trog quản lý ứng dụng có mấy file zống Qt lắm.format lại máy vẫn k mất.ai biết k

ki3pc0d0n

hiện nếu ko sign đc cer với key thì hack bằng sữa file uda nhé bạn ...
Cài tút tụt tụt

nikoabe

HIc đang dùng bản trên máy, tự nhiên cài cái trên thẻ bị lỗi, với lại mới hack máy xong cài mấy phần mềm nó bị gì ấy không load được mấy phần từ thẻ nhớ, restart hoài, bực quá _>> *#7370# ~X(

cuong139

em dùng c5-03 không cài được anh ơi cài đến đoạn nó báo error-5 chỉ hiện chữ thoát thôi. giúp em

Chỉnh sửa cuối: