• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT 4.7.3 Repacked on E By M.Hegazy [Gói ứng dụng hỗ trợ pm trên nền tảng Qt on E]

cuong139

bạn thử xoá hết những tạp dư cũ của bản trước đã cài cài vào, restart rồi cài đặt lại, mình cài ok k có lỗi gì :D
đã 4mat và cài lại có báo lỗi đoạn cài PIPS có thể bỏ qua sau đó không cài được file 3_qtstore_installer.sis nhưng đã cài được QT vào máy

.cảm ơn anh

NTiolanDatluu

đã 4mat và cài lại có báo lỗi đoạn cài PIPS có thể bỏ qua sau đó không cài được file 3_qtstore_installer.sis nhưng đã cài được QT vào máy

.cảm ơn anh

cái 3_qtstore_installer.sis k cần cài cũng đc, mình chỉ tiện thì cho vào luôn thôi, giống như ovi store ấy, tải phần mềm online nền Qt

tuanvu202

Minh cài mấy bản QT vào dc rùi nhưng cứ vào pm là bị restart. Máy mình 5530 CFW C6 v20 ai giải đáp giùm. Mình mún cài pm zingme mà không cài dc. Có ai cài dc pm zingme trên ovi store không vậy.

NTiolanDatluu

Minh cài mấy bản QT vào dc rùi nhưng cứ vào pm là bị restart. Máy mình 5530 CFW C6 v20 ai giải đáp giùm. Mình mún cài pm zingme mà không cài dc. Có ai cài dc pm zingme trên ovi store không vậy.

bạn cài zingme vào là restart ah, để mình thử test xem sao?

NTiolanDatluu

vừa mới test zingme xong, mình vẫn xài ok, bạn kiểm tra lại xem có xung đột với app nào k?

vietst93_no1

restart là do font chữ của bạn, để font gốc là ok

abaodizon

cài bị lỗi nhấn bỏ qua thì cũng vô ích...cài như vậy xong k chơi dc cái gì chay tren nề QT hết chơn...chơi talk tom cat bấm vô cái văng ra...pó tay...

NTiolanDatluu

cài bị lỗi nhấn bỏ qua thì cũng vô ích...cài như vậy xong k chơi dc cái gì chay tren nề QT hết chơn...chơi talk tom cat bấm vô cái văng ra...pó tay...

bạn kiểm tra lại máy của bạn nhé, mình cài chẳng lỗi bao giờ! :)

jack_hunter97

Nói chung tải bản cho nó vào ổ c cho rồi ổ e thì sẽ nhiều úng dụng kô được

na5000

các bác nhé! nếu bị restart là do chưa cài đủ thành phần , mà cái qt này "ko đội trời chung" với anh ovi map 3.06 + fontRouter đâu nhé!

vunguyenmt

các bác nhé! nếu bị restart là do chưa cài đủ thành phần , mà cái qt này "ko đội trời chung" với anh ovi map 3.06 + fontRouter đâu nhé!
Sài cái Qt ko pips là xong. Chẳng xung đột với ovimap 3.06 nữa. Có ai có chưa tui up lên cho

sangbenh

Sài cái Qt ko pips là xong. Chẳng xung đột với ovimap 3.06 nữa. Có ai có chưa tui up lên cho

em thấy sai ovi 3.6 binh thường.
mà qt k pips la sao hở pro.nà 3.6 dao này thấy báo hết han gi nữa đó

NTiolanDatluu

bản 3.4 load nhanh hơn 3.6, đó là theo ý kiến mình test! ngoài ra dùng Google Maps cũng 9 xác!

vunguyenmt

thì bộ qt đã loại bỏ pips để tránh xung đột ko đáng có với các ứng dụng khác 9nhuw ovimap chẳng hạn.
ovimap làm j có hạn mà hết em? sài free dài dài. S^3 đã sài ovimap 3.08 rồi kìa