• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Qt] Dropian v1.00(1) S^3 Anna Belle Signed - Ứng dụng quản lý tập tin trên Dropbox

machoi1994

Member
Dropian v1.00(1) S^3 Anna Belle Signed

Dropian là một client Dropbox đầy đủ chức năng.
Nó lưu trữ các tập tin và thư mục bằng cách sử dụng một cơ sở dữ liệu an toàn và giảm thiểu hoàn toàn băng thông.
Bạn có thể di chuyển, sao chép, xóa, đổi tên, tải về và tải lên một hoặc nhiều tập tin cùng một lúc.
Thưởng thức chia sẻ tập tin hay thư mục với bạn bè của bạn thông qua tin nhắn SMS hoặc e-mail.
Điều hướng đến các tập tin của bạn một cách dễ dàng bằng cách tìm kiếm Dropbox của bạn.
Khôi phục lại hoặc truyền các file của bạn từ Dropbox của bạn.

Dropian làm việc với Dropbox mới API v1.

Chú ý: Do ứng dụng bắt cài đặt trực tiếp từ Store để có bản đầy đủ nên bạn phải làm như sau để có bản Đầy đủ:
  • Cách 1: Sau khi cài đặt ứng dụng xong, giải nén tập tin này vào Ổ đĩa cài đặt (theo Mobile_Guru)
  • Cách 2: Đang giải quyết...

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
cũng thấy khó hiểu, em tải bản mất phí rùi mờ :(. Hay anh cài thử bản free trước đi?

Nhìn size của file thì là bản premium chứ bản free chỉ trên 500kb thôi,chắc là 1 cách bảo mật của tác giả có thể chỉ dùg đc khi mua và cài đặt trực tiếp trên ovi,để a thử bản free coi sao

machoi1994

Member
Nhìn size của file thì là bản premium chứ bản free chỉ trên 500kb thôi,chắc là 1 cách bảo mật của tác giả có thể chỉ dùg đc khi mua và cài đặt trực tiếp trên ovi,để a thử bản free coi sao

anh thử login bằng tài khoản của em xem có được không nhé ;;)

duylinh27884

Moderator
anh thử login bằng tài khoản của em xem có được không nhé ;;)

Đúg như a đoán, tải và cài trực tiếp rồi click vào “Launch” trên ovi nó mới chạy được

Sau khi đã kích hoạt trên ovi nó đã chạy rồi thì xóa pm đi cài lại file của e thì vào đc và dùg bình thường, chiêu này của tác giả giống như snakesoft đã dùg cho andromenu trước đây :D

machoi1994

Member
Đúg như a đoán, tải và cài trực tiếp rồi click vào “Launch” trên ovi nó mới chạy được
Sau khi đã kích hoạt trên ovi nó đã chạy rồi thì xóa pm đi cài lại file của e thì vào đc và dùg bình thường, chiêu này của tác giả giống như snakesoft đã dùg cho andromenu trước đây :D

chứng tỏ ứng dụng tạo 1 file phụ nên anh cài đè thì full hẳn; anh search dùm em file đó nhé :D

duylinh27884

Moderator
chứng tỏ ứng dụng tạo 1 file phụ nên anh cài đè thì full hẳn; anh search dùm em file đó nhé :D

Tìm rồi nhưg ko ra,trog system/apps ko thấy,c/data cũg ko thấy,a có xoá thư mục 200409a4 trog private luôn rồi cài lại vẫn vào đc

machoi1994

Member
Tìm rồi nhưg ko ra,trog system/apps ko thấy,c/data cũg ko thấy,a có xoá thư mục 200409a4 trog private luôn rồi cài lại vẫn vào đc

anh dùng x-plore sắp xếp theo ngày rồi search string "*" ý; thấy file nào mới tạo gần đây mà tên lạ lạ thì chắc là nó rồi; nói chung file lưu mấy ông phát triển khôn lắm, chắc không để mấy đường dẫn dễ đoán đâu :(

danghongvu

Mình làm theo machoi1994 rồi vẫn không được.:(
Sau khi copy theo đường dẫn . Chạy app thì hiện ra chữ: Thank you for install application

Bản free thì không cài đặt được....chạy 1 hồi là báo lỗi.

machoi1994

Member
Mình làm theo machoi1994 rồi vẫn không được.:(
Sau khi copy theo đường dẫn . Chạy app thì hiện ra chữ: Thank you for install application

Bản free thì không cài đặt được....chạy 1 hồi là báo lỗi.

bạn tải lại thư mục xem lần này có được không :)

duylinh27884

Moderator
bạn tải lại thư mục xem lần này có được không :)

Hôm nay có 4mat lại máy có thử file sau của e cũg ko đc,chép vào mở pm lên màn hình đen thui nó ko kết nối đến dropbox đc,cuối cùg vẫn phải mua:D

danghongvu

Hôm nay có 4mat lại máy có thử file sau của e cũg ko đc,chép vào mở pm lên màn hình đen thui nó ko kết nối đến dropbox đc,cuối cùg vẫn phải mua:D

Vậy là cách nào cũng không cài được hả? Bắt buộc phải mua??