• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Qt]hspro by ngoanrazor

ngoanrazor

Well-Known Member
[Qt]hspro by ngoanrazor[update 22.8.2011]

đây là bản phát triển nên có thể có chứa lỗi.Mình đã remove dialer cho đỡ tốn ram.

Mấy pác hối wá nên phần auto lock khi máy khoá bằng tay em chưa làm.

Nhớ vào option > help để koi hướg dẫn setting nha kác pác
Thank pác chankho vì sự júp đỡ của pác về photoshop.

Xl các bn xài sym^3 vì tôi đã khoá pm này ko cho nó chạy bởi vì máy of kác bn nokia còn hỗ trợ nhiều thứ hay nữa.

Chú ý : project đã tạm dừg tới ngày 15/10 mọi yêu cầu fix lỗi hay phát triển j đó mjh sẽ ko đáp ứg nữa. Xin thôg cảm vì có việc bận hơn 1 tháng

Bải fix lỗi 22.8.2011

Changelog:
Tăng độ nhạy và chính xác lệnh khi vuốt màn hình.
Fix lỗi shortcut.
Màn hình Khoá tự động kéo xuốg nếu người dùg khoá bằng gạt nút bên hog sau thời jan ( kái này pm tự tính nhưng thời jan dưới 1 phút )
Thêm code để đè màn hình khoá c6 ( kái này chưa test vì ko xài fw c6)
Panel device info đẹp hơn.

Link dow bản fix: www.4shared.com/file/SwOH4VoZ/Fix_Bugs_HsPro_unsigned_by_ngo.html
Up by mobile!

Chỉnh sửa cuối:

belove212

Thank a ngoanrazor nhiều nhiều vì đã làm cho ae 1 ứng dụng thật tuyệt vời

ngoanrazor

Well-Known Member
ai đó có thể up jùm mjh mấy tấm hjnh đc ko? Pc mjh ko có mạng nên mjh up bằng dt ko đc

bunrieucua

Ngoan ơi share luôn trọn bộ QT mà bạn đang dùng lên #1 cho anh em tiện down luôn nhé!:D