• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuaKe Full Chơi ngon trên cả N81

Kenji1992

QuaKe Full Chơi ngon trên cả N81 ( đã test thử trên máy thằg bạn thân

Game này thì chắc ko cần giới thiệu nhiều vì nó khá Hot rùi>:) (~100M)
Mình đã test trên N81 chơi OK rồi anh em nào muốn chơi thì dow về cài đi nhé...
Đây mình hướng dẫn cụ thể để anh em dễ hình dung;;)
Đầu tiên anh em dow 2 file này về nhé
http://www.mediafire.com/?w2mgxg3ah6i <<< file.Sis
http://www.mediafire.com/?nlzvaz6hwwf << < wake2
Bạn giải nén và cop cả 2 file vào thẻ nhé:-?
Xong rồi cài File.Sis nó sẽ ra 1 Folder Lefup ở màn hình Menu vào trong có Icon :

Vào đó chọn ổ thẻ nhớ và vào phần bạn để file wake2 bạn bạn đánh dấu tất cả 3 file cài đặt trong đó:

Rồi bạn Options >>Tools >> Install(Send) >>Select

Chờ chút là xong...Giờ đã có Icon Quake vừa mới Instal :p

Cuối cùng bạn dow file Quake1 và cop vào thẻ nhớ là xong...Vào game chơi thôi :-??
Link Quake1 đây : http://www.mediafire.com/?l3mndoihypu

Em hướng dẫn rất kĩ rồi các bác nhé thấy hữu ích thank em phát :p

nguồn : ledmobile

Chỉnh sửa cuối:

manhhaVirgo

dạ cái này bác vạng của em trên Ledmobile dã man quá...Ngay trên diễn dàn này cũng có 1 Topic to lù lù về Quake Full rồi:))
Bó tay với bác...Làm ơn soi kĩ rồi hẵng vạng của em củ chuối vãi =))
Mod sẽ del bài này thôi...A di đà phật ;))

Kenji1992

dạ cái này bác vạng của em trên Ledmobile dã man quá...Ngay trên diễn dàn này cũng có 1 Topic to lù lù về Quake Full rồi:))
Bó tay với bác...Làm ơn soi kĩ rồi hẵng vạng của em củ chuối vãi =))
Mod sẽ del bài này thôi...A di đà phật ;))

mình chỉ tóm tắt lại cái của bạn cho gọn mà thôi . :D

nobuhiro

cái này chạy Ok trên 5700 nhưng mà cái file chạy đầu tiên của U ko mở dc tui cài theo cách # vẫn ok

binhseu

game nặng như vậy liệu con n81 chạy có bon bon ko hay lại giật cục hả anh bạn

vd82_hp

Test ngon trên 5700 :D nhưng làm sao để chơi được 2 người vậy bạn! Bật Bluetooth rồi vào trò chơi nhưng khi vào Multiplayer nó cứ báo No Communications Available thôi ah ko New game được

nouvu2372

Game này là bản do chính mình tự tìm ra cách chơi trên N81,bi giờ người khác đem ra,tức thật,lúc đó pót bên pdaviet đầu tiên nhưng chưa biết cách trình bày,nghĩ lại còn tức!!!!

Chỉnh sửa cuối:

Auto

Test ngon trên 5700 :D nhưng làm sao để chơi được 2 người vậy bạn! Bật Bluetooth rồi vào trò chơi nhưng khi vào Multiplayer nó cứ báo No Communications Available thôi ah ko New game được
Trên n95 thì phải cài hidsupp nữa mới đc!
K bít n81 thì có cần k.
Posted via Mobile Device

nouvu2372

1 hồi khùng khùng là xóa đường links luôn :-?,mà thôi làm người ai làm thế :D

viplexus

Bác ới Link File.Sis Và Wake2 hỏng rồi đề nghị bác FIx lại khẩn truơng để e còn down

tienlp

vấn đề là N81 ko có accelerometer -> điều khiển crosshair bằng j ? phím navi or camera ? :-??