• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quake + Quake 2 + Quake 3 Arena ~ Cảm ứng chuyển động!

Nou_Apple

anh ơi sao em cài cái quake 3 vô đc rồi, vô chơi ko biết bấm sao hết, sao ko giống trog cái clip trên youtube, với lại muốn tắt âm thành làm sao hả anh? nó ồn và hao pin wá ! Máy em là N95 8gb

Nou_Apple

Giúp em vơi, làm sao để thiết lập các nút bấm giống trong clip đc ạ, e ko hiểu gì hết ! huhu !

nouvu2372

Giúp em vơi, làm sao để thiết lập các nút bấm giống trong clip đc ạ, e ko hiểu gì hết ! huhu !

Nè em,khuya rồi làm không đc thì ngủ,sáng mai làm tiếp,mắc công 1 hồi đập máy chửi tui nữa >:)

* __________________42
# __________________127
Number 0___________48
Number 1___________49
Number 2___________50
Number 3___________51
Number 4___________52
Number 5___________53
Number 6___________54
Number 7___________55
Number 8___________56
Number 9___________57
Chọn trái____________164
Chọn phải___________165
Xanh_______________196
Ðỏ_________________197
Bút chì______________18
C ___________________1
Menu ______________180
Music______________186
Joystick trái__________14
Joystick phải_________15
Joystick lên__________16
Joystick xuống________17
Joystick giữa_________167
Gallery______________230
Volume Up__________162
Volume Down________163
Camera _____________227
Tắt nguồn____________166
Trượt Camera_________231
Ðóng Camera_________232

Multimedia N95
Phím________________KeyMap
Mở phím Multimedia_______172
Ðóng phím Multimedia______173
Pause/Play_______________182
Stop____________________183
Forwards________________184
Backwards_______________185
Ðịnh vị__________________239
Trượt xuống_______________168
Trượt lên_________________169
Khỏi thanks
Posted via Mobile Device

zenbali

Sao N85 không chơi được vậy mấy anh.
Cài vào rùi khi bấm vô icon Quake không thấy nhúc nhích j hết vậy
Cả quake 1,2,3 đều vậy cả

boyvodanh

Bạn nào có thể cho mình Link tải dữ liệu Quake2 được ko(ko phải file cài đâu nha)

IPHONE12

Bạn nào có thể cho mình Link tải dữ liệu Quake2 được ko(ko phải file cài đâu nha)

Quake 2 chơi không hay lắm hình ảnh kém nhất trog loại Quake.b ở đâu qua đây mình send cho.hehe.up lên lâu lắm

nouvu2372

Quake 2 chơi không hay lắm hình ảnh kém nhất trog loại Quake.b ở đâu qua đây mình send cho.hehe.up lên lâu lắm

Chơi chưa mà la xấu,hình còn đẹp hơn Quake 1 nữa àh,tới h mà mình vẫn chưa về nước nữa

boyvodanh

Chơi chưa mà la xấu,hình còn đẹp hơn Quake 1 nữa àh,tới h mà mình vẫn chưa về nước nữa

Nghe nói mà thích quá,cho mình link tải Quake2 được ko bạn,mình tìm mãi trong diễn đàn mà ko thấy

IPHONE12

Chài ơi.chắc ông nỳ chưa chơi mới đúng máy tui kài đủ 3 bộ ròai từ Quake1 đến Quake 3
Còn link tải về quake 2 b seach trên DĐàn ý.mình cũng down ở DĐ này mà nhưg mà hêm biết link còn sống k nữa.chứ mình không có úp lên được.

trungcyber

Cho mình xin lại file data của Quake 3 đi mấy bạn , link cũ trên đây die mất rùi.