• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quản lý gửi & nhận tin nhắn của PPC trên PC ..... free !!!

kenny102201

Nhiều khi nt cho bạn bè rất chậm vì phải chấm chấm bút bút, vậy e mạn phép post cho các bro soft này nhé "Efficasoft Mobile Express", cài đặt cho PC và PPC khi đã kết nối qua cab ! đơn giãn đễ sử dụng mà hoàn toàn "fờ ri" nha ^^~ :X

e đang xài nên thấy ô kê và gút lắm .... nên tranh thử share cho các bro khó tính :)
download

nhớ thanks cho iem nó sung tý ... hỵ hỵ.... ;;)

Chỉnh sửa cuối:

memayyan

Đang down về dùng thử nhưng không biết có xài đc cho vista không bác hay chỉ cạy trên xp?

Thanks bác

hungtd2

Có cái Jeyo Mobile Companion cũng quản lý dc WM qua cable và cũng send/receive sms dc via cable đấy, khá tiện nhưng ít khi dùng :p

vnblackdragon

Cái này sài ổn phết.
Nhưng ko biết so với Jeyo Mobile Companion và Yoko gì gì đó có hay hơn ko ạ.

Nếu có trình nào quản lý cuộc gọi bằng PC (chức năng giống như thằng này) thì tuyệt vời quá nhỉ.

Cảm ơn đã giới thiệu.

nguyenson_44

Cái này hay ra thật đó. Rất thuận tiện cho những ai hay SMS với em ... hi hi ...

thaihahvnh

Em chưa hiểu cài cái này thì cài thế nào? Chỉ cài vào PC thôihay cả PPC? Và nếu kết nối bluetooth thì có được k? Bro nào biết chỉ em cái! Thanks!

sao đang xài thì lại bị out vậy bác? nhắn tin xong, gửi đi, vợ nhắn tin trả lời thì ko hiển thị trên màn hình PC mà tự động ngắt kết nối luôn, bác có biết tình trạng này ko?

loitraitim490

Dùng mobilecontrol vẫn chuẩn nhất, có thể kết nối qua wifi, bluetooth.... Còn điều khiển đc PPC nữa..... Tương thích với cả ... win7. Ai cần thì link: http://www.mediafire.com/download.php?y2yndmy2jmj. Ở đây không đc phát thuốc, không bị ban nick tôi em lắm. Ai cần thì pm cho tui!! Thank phát sẽ có thuốc men đầy đủ!!!!! :D

Chỉnh sửa cuối:

orange_244

Banned
Loudtalks Lite v0.9.0.54Gửi một tin nhắn bằng giọng nói...

Loudtalks Lite - một chương trình miễn phí để chuyển máy PDA của bạn hoặc communicator trong Bộ đàm WiFi hoạt động trên điện thoại di động hoặc Internet. Có một phiên bản dành cho Windows máy tính cá nhân (xem, TP. Các trang web), vì vậy mà bạn có thể liên lạc giữa các điện thoại di động đường cuộc gọi băng thông tiêu thụ khoảng 8 kbit / giây.

Nét đặc trưng:
-Gửi một tin nhắn bằng giọng nói (push to talk)
-Lịch sử
Trạng thái trực tuyến của địa chỉ liên lạc
-Tùy chỉnh âm thanh thông báo về các thư gửi
-Hoạt động thông qua WiFi, 3G, EDGE hay GPRS

Yêu cầu hệ thống: WM2003 - WM6.1
Các Yêu cầu: kết nối Internet
Màn hình: N / A
Thiết lập Loại: CAB
linhk:http://www.mediafire.com/download.php?idumynfzy5r
HÃY ẤN NÚT THANKS THAY VÌ NÓI THANKS:D

hackingtheinbox

Efficasoft Mobile Express mình cài trên vista và xài blueangle rom 6.5 không dùng được phần mềm này nơi! ai xài rồi giúp mình cái nhá

CuongSuper

bạn có thể dùng soft Pocket Controller-Pro này cũng được mà. mà lại dễ sử dụng nữa

Mr_DHL

Dùng cái này hay đấy bạn ạ, rất tiện. Bây giờ thì nghe đt và SMS đều qua laptop hết. Tuyệt.

DHD194

Banned
bạn nói phần mềm nào cơ, trên đống bài viết đó phần mềm nào giúp ta có thể gọi điện và nghe trên máy tính. gửi tin nhắn trên máy tính qua ppc chư gọi điện thoại trên máy tính qua ppc thì mình chưa thử. hay rồi đây!
Posted via Mobile Device

Mr_DHL

Mình kết nối PPC qua bluetooth, tình cờ thôi, có điện thoại đến, thế là ra loa luôn. Bây giờ cứ thế mà dùng thôi.;)

atomcuibap

đúng thứ mình đang cần!!!!!!! hồi trước dùng Motorola nó có luôn chức năng này sướng vãi!!! window mobile lọ mọ mãi mới có

honeyboyb

bạn ơi cho mình hoi ? minh cai roi mà kết nối cab no van bao la chưa kết nối là sao vậy bạn/ chỉ minh với , thank nhiều!