• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quick And Snow Beta 1.0

AquaSta

Moderator
Mình mới update bản test của phiên bản mới, các bạn test giúp mình nhé.

Mình test trên iPhone 3GS rất tốt, bản này bạn đã hoàn thiện cả về giao diện đơn giản nhưng chuyên nghiệp, chạy được đa nhiệm nữa, thật là tốt

minhthelong

Ok!Mình Test trên Iphone 4 iOS 4.3.3!Rất OK!Còn đang nghiên cứu có gì trục trặc sẽ thắc mắc sau hen!
Thanks!Chúc ấy luôn thành công!

minhthelong

thế bạn đã nghĩ đến chuyện bản quyền phần mềm này chưa?
Tuy là Free nhưng ấy hãy tính xem có thể bản quyền nó,hay kết hợp phát hành nó trên iTune!Nghe đồn phần mềm hay bán chạy sẽ đc Apple tài trợ máy iPhone hay iPad í!Mà mình nghĩ khi đưa lên iTune sẽ đc nhiều ng biết quan tâm và ủng hộ cũng như góp ý cho nó ngày càng hoàn thiện hơn!
Thank bạn

nguyenhunga5

thế bạn đã nghĩ đến chuyện bản quyền phần mềm này chưa?
Tuy là Free nhưng ấy hãy tính xem có thể bản quyền nó,hay kết hợp phát hành nó trên iTune!Nghe đồn phần mềm hay bán chạy sẽ đc Apple tài trợ máy iPhone hay iPad í!Mà mình nghĩ khi đưa lên iTune sẽ đc nhiều ng biết quan tâm và ủng hộ cũng như góp ý cho nó ngày càng hoàn thiện hơn!
Thank bạn
Hi cám ơn bạn đã góp ý, hiện tại mình đang kẹt vụ tiền nong nên chưa thể mua được acc developer để đưa sản phẩm này lên apple store :">. Mình bỏ làm để nghiên cứu iOS mà, hy vọng tuơng lai gần mình sẽ đưa được nó lên đó. Nhưng mình hứa chắc chắn rằng phần mềm này sẽ là free 100%.