• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice 2.0 VN Full - Bộ Office VN: Word,Exel,PowerPoint (test N70)

hbinhlove2003

QuickOffice 2.0 VN Full - Bộ Office VN: Word,Exel,PowerPoint (tested N70)

- Chương trình do bạn Nguyễn Đăng Tám Việt hóa - nick ANHTAMGHCM

- Gồm 3 ứng dụng chính là: QuickPoint;QuickSheet;QuickWord.

- Lần đầu tiên sử dụng nó bắt nhập kkk, bạn chọn Options> Nhập mã> đã có số 0> nhấn OK.

[hide]
http://www.box.net/shared/kvrk6fvkgo
Pass giải nén: hbinhlove2003.com

[/hide]

losaka

chào pác bộ QuickOffice 2.0 VN có hổ trợ cho máy Ngage Qd kô vậy không hiểu, sao khi em cài vào máy thì báo lỗi bộ nhớ không đủ chổ trống hảy xóa một số file, mặc dù em đã format máy và thẻ nhớ. Nghe một số pác nói là bộ này cái được trên máy Ngage, nhân đây pác nào cài được hướng dẫn giúp em.

Kojiro

Super V.I.P
chào pác bộ QuickOffice 2.0 VN có hổ trợ cho máy Ngage Qd kô vậy không hiểu, sao khi em cài vào máy thì báo lỗi bộ nhớ không đủ chổ trống hảy xóa một số file, mặc dù em đã format máy và thẻ nhớ. Nghe một số pác nói là bộ này cái được trên máy Ngage, nhân đây pác nào cài được hướng dẫn giúp em.

Thử chọn cài vào máy đi bạn! Nếu không được thí có thể file này không tương thích cho Ngage vì tác giả test trên N70, N70 khác phiên bản HDH với Ngage.

nguyenphuocho

Phiên bản này được tác giả Việt Hóa và test trên N-GAGE đó, phần mềm rất ổn định mà

losaka

Em đã cài thử rùi, Nhưng khi cài vào máy báo memory low delete some data. Và em dùng unmakesis bun nén file ra, nhưng cài vào máy 1 thời gian máy báo lỗi App quick Sheet. quit. Em cũng đã cài thử fixx nhưng không hiêu sao khi vào chương trình thì word hay execl tự out ra, không báo lỗi gì cả. Em nghĩ máy bộ nhớ không đủ chạy nên em đã xóa sạch sẽ như tin nhắn, các tập tin trong C ( SFile). Pác nào xài Ngage có bị hiện tượng như em không vậy.

Ah mà còn chuyện này nữa pác hbinhlove2003 có thể nói rõ hơn không, sao em lam theo " Lần đầu tiên sử dụng nó bắt nhập kkk, bạn chọn Options> Nhập mã> đã có số 0> nhấn OK " nhưng máy nó báo lỗi. Đôi khi tư dưng nó out luôn ah

Last edited by a moderator:

hbinhlove2003

Ah mà còn chuyện này nữa pác hbinhlove2003 có thể nói rõ hơn không, sao em lam theo " Lần đầu tiên sử dụng nó bắt nhập kkk, bạn chọn Options> Nhập mã> đã có số 0> nhấn OK " nhưng máy nó báo lỗi. Đôi khi tư dưng nó out luôn ah

cái đó chắc do máy bạn bị trục trặc hay xung đột nhìu soft quá đó, bạn thử gỡ ra cài lại xem sao nha.

losaka

ah pác cho em hỏi cái này : em dùng file unmakesis file QuickOffice 2.0 VN ra 2 thư mục document và System, cái System thì em copy vào thẻ nhớ con cái Document thì nên để vào ổ C hay E vậy? File Document có ảnh hưởng gì đến chương trình kô?

hbinhlove2003

thư mục Document là nơi chứa các file tài liệu của bạn đó, hãy chép chung vào thư mục /sys/app/quickoffice nha

nhson

Chào anh em, bản này có hỗ trợ các file Office 2007 không vậy ?