• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice - Ứng dụng văn phòng (22/9 - Trg 33)

dccmltao

Banned
Nếu như vậy thì nên ưu tiên chọn update QO vì thực ra bản ADOBE READER 1.5 kèm theo máy cũng OK rồi. Chỉ cần đọc được PDF là đủ cần gì nhiều tính năng phức tạp. Với lại màn hình điện thoại nhỏ xíu, đọc lâu cũng mỏi mắt.

bạn nói cũng có lý mấy khi dùng đến file PDF-nhưng lý do nó là bị đụng bản bản quyền và bản crack.

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn nói cũng có lý mấy khi dùng đến file PDF-nhưng lý do nó là bị đụng bản bản quyền và bản crack.

Vậy còn 1 cách nữa là mình xài cả 2 đều là PM bản quyền mình nghĩ là sẽ OK. Với lại tốn thêm 50k cũng k phải là mắc lắm và sau này được update thoải mái.

dccmltao

Banned
Vậy còn 1 cách nữa là mình xài cả 2 đều là PM bản quyền mình nghĩ là sẽ OK. Với lại tốn thêm 50k cũng k phải là mắc lắm và sau này được update thoải mái.

ối rời ơi bạn ơi-mình có cả 2 bản quyền nhưng riêng QO thì máy mình không cài được bản trial để activer-chỉ cài được bản crack (thế mới hài)
mất rất nhiều công mới cài được bản crack đấy-N81 2G-key của QO bây giờ để không

help me! mình cài không được.khi bấm vô cài nó báo: cài đặt không được vì chưa cài đặt bộ chuẩn! giúp mình với. phiên bản nào cũng vậy hết.mình hack phone luôn rồi,con dế mình là N81 8G.hic hic

hic.máy mình chắc bị chứng bệnh mới sao mà không ai trả lời giúp hết.buồn quá T-T(hôm qua giờ ghét coi mấy lần)

Kojiro

Super V.I.P
QuickOffice.Premier.Upgrade.v6.1.95.S60v3

Bản cập nhật, test ok trên N95 dù ko tìm được thông tin là nó cập nhật cái gì :-?
Tiếp tục nhấn do not register khi nó hỏi đăng ký nhé!

Nynk_102

Em làm đúng như bài 1 , trước đó đã dùng pyuninstallator để remove rùi, mà vẫn bị báo update error. Chắc còn nước 4 ngón quá, các bác còn cách nào khác chỉ e với, ko có muốn 4mat đâu ah,cài lại pm vỡ mồm mất. Thanks to all !

BuuPhucCT

Well-Known Member
ơ nhưng mà lạ thật ! Vào trang chủ của nó vẫn là 6.1.91 :(

Mấy bản này chắc do mấy cao thủ edit chứ hàng chính hãng chỉ mới có tới 6.1.91 thôi. Tui xài key xịn mà kiếm vẫn k thấy bản .95. Bó tay.:|:|

hihi! thanks Kojiro với Congvoi nhiều. mình cài được rồi,mừng quá. tải file cài gốc của congvoi về cài xong nó chạy im ru. bậy giờ hết hiện" cài bộ chuẩn" rồi nhé.hahah:p

Nynk_102

E đã cài dc, vào trang chủ down bản trial về cài , ko bị báo update error nữa. Active bằng k3y của TuanSymbian, đã dùng ok rùi. Mừng quá. Nhưng mà tiếng anh nên.........

dccmltao

Banned
E đã cài dc, vào trang chủ down bản trial về cài , ko bị báo update error nữa. Active bằng k3y của TuanSymbian, đã dùng ok rùi. Mừng quá. Nhưng mà tiếng anh nên.........

máy bạn là máy j vậy mà cài được bản trial vậy

N81 chịu chết khi cài bản trial 6.0

Nynk_102

Mình dùng 6220c. Lần trước mình có cài bản việt hóa, rùi mình remove đi để cài bản mới vào nhưng mà bị update error .tức quá vô trang chủ down bản trial về cài thử, ai dè dc luôn. Active online dc lun rồi. Sau gần 2tuần đổ mồ hôi với e nó ,jờ thì thở phào dc rùi