• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickWrite.v2.60.S60v3 viết nhanh

mà mình sài n81 ko gõ được tiếng việt đã làm đầy đủ cách trong diễn đàn này rồi mà vẫn thế toàn ra từ tiếng anh

Không hỗ trợ tiếng Việt. Đó là nhược điểm lớn nhất của pm này. Mình cài vào chưa đầy 1 tiếng là remove luôn:D

duydat006

Banned
Không hỗ trợ tiếng Việt. Đó là nhược điểm lớn nhất của pm này. Mình cài vào chưa đầy 1 tiếng là remove luôn:D

ko hỗ trợ tiếng việt sao cái hình này có

mathanh

ai có bản nào sài được cho n81 ko,up lên với, sao cài vào ra toàn từ tiếng anh

những từ trong hình là tự mình thêm vào, bạn bấm phím cây viết hoặc bấm phím sao(*) chọn thêm từ , cứ thế các bạn tự thêm từ vào. tự tạo cho mình bộ từ điển tiếng việt không dấu cho riêng cá nhân dùng, để lần sau khi gỏ lại những từ này không cần gỏ dài dòng

Chỉnh sửa cuối:

duydat006

Banned
những từ trong hình là tự mình thêm vào, bạn bấm phím cây viết hoặc bấm phím sao(*) chọn thêm từ , cứ thế các bạn tự thêm từ vào. tự tạo cho mình bộ từ điển tiếng việt không dấu cho riêng cá nhân dùng, để lần sau khi gỏ lại những từ này không cần gỏ dài dòng

pó tay bản này bị lỗi tối wa ngồi thêm cả đống từ ,sài được một lúc,cuối cùng bị sao mà mất hết những từ mình đã thêm chỉ còn lại tiếng anh ,hình như do thêm nhiêu wa' nên bị mất hết từ

kelangthang_vt

QuickWrite.v2.60.S60v3 viết nhanh

phần mềm khi được kích hoạt sẻ giúp các bạn soạn tin nhắn rất nhanh với những từ mà mình soạn sẳn

Đã Sửa lổi TẢI TẠi ĐÂY

những từ trong hình là tự mình thêm vào, các bạn bấm phím cây viết hoặc bấm phím sao(*) chọn thêm từ , cứ thế các bạn tự thêm từ vào. tự tạo cho mình bộ từ điển tiếng việt không dấu cho riêng cá nhân dùng, để lần sau khi gỏ lại những từ này không cần gỏ dài dòng

bàn phím của mình không có phím "bút chì", mà bấm phím "*" thì lại hiển thị toàn là ra ký tự. Không thêm được từ mình muốn thêm vào.

Chỉnh sửa cuối: