• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUYẾT ĐỊNH CỦA BQT VỚI CLB PV Hà nội

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sự kiện ra mắt và đi vào hoạt động của CLB PDAVIET Hà nội.

Chúc các thành viên CLB luôn mạnh khỏe, thành đạt và gặp nhiều may mắn.

Nhân dịp này BQT quyết định.

- Set VIP Member cho tất cả các thành viên tham gia buổi ra mắt CLB.
- Các VIP Member, Trial Mod. và Mod. được thưởng mỗi người 1000 PVD.

Đề nghị BLĐ:

- Lập danh sách các thành viên chưa phải là VIP Member đưa lên để BQT kịp thời Set vào ngày chủ nhật tới.
- Tiền thưởng đã giao cho Mod. Kangmin82, đề nghị Mod. phân phát.

Thay mặt BQT: Manager PhamQuang

Kangmin82

Đã chuyển cho mỗi thành viên thêm 1000 theo yêu cầu của BQT.Sẽ lên danh sách các mem tham gia buổi ra mắt CLB PDAVIET vào tối nay.

(nếu còn ai chưa nhận đc $ thì lên tiếng nhé :D )

MrTrung

Còn anh này Minh anh cũng tham gia và đã về VN roài nhưng sau đó có việc lại phải sang vậy mà không được công nhận công trạng ah. Có anh Nam Bobi biết đó ngay đến chú cũng biết mà :(( :((

Kangmin82

Danh sách các mem tham gia buổi ra mắt CLB PDAVIET ngày 24/06:

alex6112001
dc18
ktp
phuong_anh
exec1984
tuanquynh8083
O2xdaII
swashbuckler
linhlk
tuan1412

PhamQuang

Manager
Danh sách các mem tham gia buổi ra mắt CLB PDAVIET ngày 24/06:

alex6112001
dc18
ktp
phuong_anh
exec1984
tuanquynh8083
O2xdaII
swashbuckler
linhlk
tuan1412

OK! Cám ơn Mod. Kangmin82.
Có thể chúc mừng trước các VIP Member tương lai trên vì đã rất nhiệt tình trong thời gian qua, góp phần xây dựng CLB PDAVIET Hà nội.

=D>=D>=D>=D>=D>

hoangduc10

Hay quá, phải như vậy chứ. Hôm đó vì bận quá em không thể tới tham gia được mặc dù ở rất gần. Nhân đây em cũng thay mặt bác Tuan1412 mời tất cả các bác xuống HP offline!

linhlk

Hay quá,đây là động lực để các member tham gia đóng góp tích cực hơn cho PV,riêng cháu sẽ cố gắng hơn nữa để lên Mod...:)).Cảm ơn MAN QUANGBQT

tuanquynh8083

Active Member
em nghĩ đây là món quà tinh thần rất có ý nghĩa đối với toàn thể thành viên PV.Là động lực và là niềm vinh dự để anh em xây dựng PV ngày càng lớn mạnh và gắn kết nhau trên mọi miền của đất nước và tất cả những thành viên đang sinh sống,học tập,làm việc tại nước ngoài.cảm ơn Ma Pham Quang và BQT

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Cảm ơn Man đã ủng hộ và giúp đỡ CLB PDAVIET Hà Nội. Món quà của Man là động lực để anh em tiếp tục gắn bó và phát triển 4R :)):)):)). Mong.... càng ngày có càng có nhiều món quà....... TO hơn như thế :D

Duynt

Hix...Tiếc quá đi....Dạo này bận đến mức không thể online được nên không bít có sự ra mắt của câu lạc bộ PDA việt tại Miền Bắc (Hà Nội).Xin chúc anh em trong club trước tiên là sức khỏe dồi dào và sau đó sẽ là sự phát triển ngày càng lớn của club :D .Hy vọng một ngày gần đây sẽ được tham gia và gặp mặt anh em để có thể trao đổi và học hỏi thêm kinh nghiệm!

PS:Anh Quang sao không báo cho em qua YM có club như thế này...nhà em sắp xong rồi...Em đang khẩn trương chuẩn bị làm một my pda của riêng em rồi :p

Tha^^n

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Có quyết định thưởng gì cho Trial Mod lặn lội từ Huế ra Hà Nội tham gia off sinh hoạt cùng anh em CLB PV Hà Nội không vậy ta? :p Nếu có thì em đi ngay,hehehe :D

Nguyenson318

Kỳ gặp mặt tới là khi nào vậy các bác??? Muốn offline với các bác để trao đổi thêm kinh nghiệm.

Status
Không mở trả lời sau này.