• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUYẾT ĐỊNH CỦA BQT VỚI PDAVIET' GROUP

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
Nhân dịp sự kiện thành lập PDAVIET' Group, bước tiến mới trong phong trào phát triển bề nổi của PDAVIET, thay mặt BQT chúc mừng tất cả các thành viên tham gia buổi khai mạc.
Chúc các đ/c mạnh khỏe và đạt nhiều thành tích trong công việc của mình.

Nhân dịp này, BQT quyết định:

- Set VIP Member cho tất cả các thành viên tham gia buổi khai mạc thành lập PDAVIET' Group.
- Tặng thưởng các VIP Member, Trial Mod. và Mod. tham gia buổi khai mạc, mỗi người 1000 PVD.

Đề nghị:

- Mod. YingYu lập dang sách các thành viên tham gia để kịp Set vào ngày chủ nhật tới.
- Phát tiền thưởng cho các thành viên từ VIP trở lên.

Thay mặt BQT: Manager PhamQuang

YingYu

Danh sách thành viên tham gia Offline ngày 23-06

HuuTien

BatKid
AnhTu

YingYu
PhamThanhDat

DucLinh
Tinh_La_Gi

Huycl2507
tuanbb
oanhngo

thanhhoa
HBK

( Và hơn 5 người bạn không reg nick trong 4rum )

Chỉnh sửa cuối:

YingYu

YingYu đã chuyển khoảng cho các Mod - TM - VIP - MEM tham gia ngày 23/6

Chúc mọi người công tác tốt nhá :)

lamtoanhong

Buồn.!......... mọi người có thời gian , có điều kiện, nên có thể đi ,đc vui đc đủ thứ... mà còn đc tiền nữa . hic hic , với điều kiện của mình chắc mãi là người nghèo trong 4R này thôi! Oe oe oe...:(:)(:)((

cubo

Banned
Buồn.!......... mọi người có thời gian , có điều kiện, nên có thể đi ,đc vui đc đủ thứ... mà còn đc tiền nữa . hic hic , với điều kiện của mình chắc mãi là người nghèo trong 4R này thôi! Oe oe oe...:(:)(:)((
Nín đi pác,bác khóc tớ thấy cảm động wé,tối nay về quyên góp share cho bác một ít nhé :D:D:D

tinh_la_gi

Administrator
Thấy "Quyết Định..." làm hết hồn ...chạy vào xem mới biết chuyện gì !!!
Tiền thì củng khá ... tặng tiền hoài thì có nhiều người không thích (giống TLG) vì vậy đề nghị tặng cái khác !!!! Mong BQT và Mod offline xem xét vấn đề này !!!

Mà không tặng tiền thì tặng gì đây trời !!!!

YingYu

báo cáo : khi trưa em sai sót ghi thiếu thành viên HBK tham gia buổi Off.
xuất hiện trong buổi họp mà nữa chừng chạy đâu hết nên sơ ý không ghi :D mong bạn thông cảm !!!

PhamQuang

Manager

HuuTien

BatKid
AnhTu

YingYu
PhamThanhDat

Tinh_La_Gi

Huycl2507
tuanbb
oanhngo

thanhhoa
HBK

Đã Set theo đề nghị của Mod. YingYu.
Tuy nhiên HBK không thể Set vì trùng với VIP khác (hai nick là 1 người !!!) :D

YingYu

Đã Set theo đề nghị của Mod. YingYu.
Tuy nhiên HBK không thể Set vì trùng với VIP khác (hai nick là 1 người !!!) :D

:D Thanks anh Quang :D

Chúc mọi người một ngày cuối tuần vui vẻ :)

DucLinh

HuuTien

BatKid
AnhTu

YingYu
PhamThanhDat

Tinh_La_Gi

Huycl2507
tuanbb
oanhngo

thanhhoa
HBK

:(:)(( Em lăn lộn với PDAVIET's Group như thế mà đọc hết 2 trang ko thấy ai nhắc tới một câu.Em tưởng các bác đến 144 Nguyễn Kim thấy PDAVIET là thấy em chứ:(:( .Mấy hôm nay em đang phải nằm một chỗ nếu ko em mời các bác vào Tòa Án ngồi cafe hết:(

YingYu

:(:)(( Em lăn lộn với PDAVIET's Group như thế mà đọc hết 2 trang ko thấy ai nhắc tới một câu.Em tưởng các bác đến 144 Nguyễn Kim thấy PDAVIET là thấy em chứ:(:( .Mấy hôm nay em đang phải nằm một chỗ nếu ko em mời các bác vào Tòa Án ngồi cafe hết:(

Sorry , lỗi của mình :p :D
đền đáp lại bằng một chầu cafe - ăn trưa nhé .

HuuTien

Sorry DucLinh,Vũ vào bổ sung thêm nhé,chắc phải phạt nặng mod off rồi

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Sao sướng quá vậy,trời ơi,với bao công sức em mới được lên VIP MEMBER :D,vậy mà chỉ cần đi off là được lên luôn,hix,anh em miền trung ơi,đến khi nào mới có dịp đây :D

PhamQuang

Manager
Sao sướng quá vậy,trời ơi,với bao công sức em mới được lên VIP MEMBER :D,vậy mà chỉ cần đi off là được lên luôn,hix,anh em miền trung ơi,đến khi nào mới có dịp đây :D

Chỉ đi off thì đâu có lên VIP nhanh được hả Tuấn???
Những thành viên tham gia buổi long trọng khai trương Group mới được Set đó chứ.
Đây coi như phần thưởng cho sự hoạt động tham gia phát triển hậu phương của PV mà, cũng rất quan trọng đấy chứ ??? :D

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Vâng cháu hiểu rồi,chúc PDAVIET's GROUP THÀNH PHỐ HCM ngày càng lớn mạnh :D,chỉ mong 1 ngày khúc ruột miền trung được như Hà Nội và TP HCM,:D :-?:-/

MrTrung

Xin chúc mừng PDAVIET' GROUP tuy là lời chúc mừng hơi muộn màng nhưng do dạo này phân khai ra nên mình ít để ý đến Box Off. =D>=D>=D>=D>=D>=D>
Tháng 8 này mình sẽ vào thăm Sài Gòn đồng nghĩa với việc thăm anh em PDAVIET' GROUP trong đó. Hy vọng Mod Off sẽ cho mình được gặp gỡ với anh các anh em trong đó. =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Status
Không mở trả lời sau này.