• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Radio 1.17.25.09 cho Touch Pro

onlyloveP990i

em chẳng dám test thử đâu,lần trước dám lấy radio của pro2 up cho Pro 1 bây giờ chẳng dám up lung tung nữa! bác vui lòng cho em xin cái nguồn với,đưa cái link down ,không hình ảnh gì hết làm em "hơi ngại",góp ý mong bác đừng giận em!

the_sea

em chẳng dám test thử đâu,lần trước dám lấy radio của pro2 up cho Pro 1 bây giờ chẳng dám up lung tung nữa! bác vui lòng cho em xin cái nguồn với,đưa cái link down ,không hình ảnh gì hết làm em "hơi ngại",góp ý mong bác đừng giận em!

Mình đã nói nguồn từ xda mà, bạn qua đó xem nha. Radio thì có hình ảnh gì được bạn????

onlyloveP990i

Mình đã nói nguồn từ xda mà, bạn qua đó xem nha. Radio thì có hình ảnh gì được bạn????

Sorry ,ý là mình muốn xin bác cái link để đi thẳng qua bên đó luôn cho nhanh ấy mà!bác ko cho thì em mò mẫm qua đó vậy!:-??

levanquyen

Tôi đã up, nhưng máy không HR như bạn nói đâu. Nhưng chưa biết hiệu quả ra sao? Các bạn cứ mạnh dạn up.

the_sea

Tôi đã up, nhưng máy không HR như bạn nói đâu. Nhưng chưa biết hiệu quả ra sao? Các bạn cứ mạnh dạn up.

Mình không biết sao nhưng máy mình khi chạy file .exe để up radio thì sau đó tự hard reset lại, cũng may là có file backup để dành :):p

PhongQuang

Super V.I.P
Sau mấy ngày dùng thử thấy bản mới này cũng khá ổn định, ít hao pin, sóng tốt.

decon

Sau mấy ngày dùng thử thấy bản mới này cũng khá ổn định, ít hao pin, sóng tốt.

Cho mình link tải bản Rom 5.07 như trong hình của pro với. Nó có phải là rom ship không???.Thanks