• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RADIO - CÁC PHIÊN BẢN DÀNH CHO HTC RAPHAEL

decon

Mấy pro có ai có bản Radio 1.41.25.35 (dùng cho khu vực ASIA) cho HTC tuch pro cho mình link tải với. Vào trang chủ nhập S/n không đúng vùng nó không cho tải.Thanks

PDAMobile

Có ai biết bản Radio nào tốt với 3G của Mobifone kô.Em đang dùng cái 1.17.25.09 nhưng sóng 3G chỉ bắt được ờ nhà (2 vạch) ,còn các chỗ khác thì hoàn toàn không có sóng (máy chuyển sang 2G lại) :( .Sao cái 3G của Mobi chán thế nhĩ :|

P/S : À ,các bác cho em hỏi một chút nữa,đó là em có down cái 1.14.25.35 trên xda về.Trong đó có 3 file,2 file RaphaelWrapper.exe và RUU_signed.nbh để Up Radio còn 1 file là Raph_1.14.25.35_rilphone.cab có tác dụng gì vậy,có cần cài nó vào máy kô (nếu có thì cài trước hay sau khi up radio),em cám ơn ạ !!!!

Chỉnh sửa cuối:

zenron

Vừa cài cái 1.17.25.09 cho AT&T thấy bắt GPS còn chậm hơn bản cũ nữa.. hix
Ai biết bản nào chạy ngon với AT&T fuze hem?

DucLong

Super V.I.P

Radio thì bạn phải tự up và tìm cho mình bản thích hợp thôi vì nó tùy thuộc vào vị trí thuê bao, nhà cung cấp dịch vụ.

onlyloveP990i

Radio thì bạn phải tự up và tìm cho mình bản thích hợp thôi vì nó tùy thuộc vào vị trí thuê bao, nhà cung cấp dịch vụ.

Trùi,bài 7 tháng rưỡi mà mod cũng moi nên,không chừng bác ấy không còn sài Raphael nữa mà chuyển
HD2 rùi cũng nên.