• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RAMBlow v1.3 - PM kiểm tra và giải phóng Ram [Bản đầy đủ]

kienvp

Ramblow v1.30 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Phiên bản đầy đủ ,phiên bản này ko còn lỗi hết hạn vào ngày 25/11/10 như phiên bản cũ nữa .

Các bạn tải file up load về cài sau download Link bên dưới ,chạy kkk trên PC để lấy mã ĐK .

Chú ý :nếu ko mở được kkk trên PC thì cài Net Framework 2.0 nhé .

Lưu ý :Tắt open4all trong rompatcher trước khi sử dụng Ramblow

sau khi mở xong vào rompatcher apply open4all là xong

RAMblow tự động quản lý bộ nhớ để duy trì một lượng ram trống hợp lý để điện thoại của bạn hoạt động trơn tru hơn.
Ứng dụng này cung cấp cho bạn chức năng quản lý bộ nhớ tự động, cũng như đề nghị với bạn chấm dứt một số chương trình đang chạy mà tốn quá nhiều ram. Ngoài ra nó còn có tính năng tăng bộ nhớ RAM.
RAMblow rất đơn giản để sử dụng, chỉ cần để cho nó chạy ở chế độ nền, và bạn sẽ không bao giờ còn phải lo lắng điện thoại của bạn thiếu bộ nhớ. Bởi chức năng tiên tiến quản lý bộ nhớ RAMblow của nó có thể phục vụ lên đến 50 MB bộ nhớ sau khi sử dụng kéo dài trên điện thoại.

Đây là một số tính năng chính của "RAMblow":

+ Hướng dẫn quản lý sử dụng các ứng dụng đang chạy.
+ Duy trì một lượng ram đủ cho các hoạt động được trơn tru trên điện thoại của điện thoại.
+ Tối ưu hóa bộ nhớ để thực hiện các chương trình tốn nhiều dung lượng ram.
+ Tự động dọn dẹp bộ nhớ sau khi thiết lập thời gian nghĩ.
+ Kiểm tra, hướng dẫn sử dụng đóng các chương trình không mong muốn.
+ Báo cáo kết quả dọn dẹp bộ nhớ.

KKK :[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?6fxlfr1a9yy6q9r[/DOWNLOAD]

lebonghoatan

Cái này đăng kí thế nào vậy? Em cài xong chạy bình thường đâu thấy nó đòi key j đâu! Tìm mãi cũng ko thấy chỗ nhập key???

coicoi_cs

lần trước mình down ban tiếng anh nó đòi key giờ mình xóa bản đó đi cài bản tiếng việt ko thấy đòi key nữa k biết có đc lâu ko mấy bác.
Bản tiếng việt này có bắt buộc phải đăng ký k?
K đăng ký có sao k mấy bác

kienvp

lần trước mình down ban tiếng anh nó đòi key giờ mình xóa bản đó đi cài bản tiếng việt ko thấy đòi key nữa k biết có đc lâu ko mấy bác.
Bản tiếng việt này có bắt buộc phải đăng ký k?
K đăng ký có sao k mấy bác

ko đăng ký thì làm sao mà xài hả bạn .KKK mình có post đó .bạn tải về theo link trên chạy nó trên PC rồi nhập imeil lấy số đk thôi .

coicoi_cs

Bác làm hộ e luôn với chứ e làm chẳng đc ko hiểu sao .
Số imeil của e : 351503048151912
Thanks bác trước nha!

kienvp

Bác làm hộ e luôn với chứ e làm chẳng đc ko hiểu sao .
Số imeil của e : 351503048151912
Thanks bác trước nha!

cái này đơn giản mà .bạn tự làm đi nhé .lần sau sẽ ko phải nhờ ai nữa ;;)

Gendut

Cảm ơn chủ thớt nhé, em N97 của mình thiếu Ram và hay loạn cảm ứng khi để lâu trong túi (mình nghĩ cũng vì thiếu Ram cả). Cài vô thấy cải thiện hẳn mà cảm giác cảm ứng cũng mịn hơn (chắc ảo giác, hehee). Vấn đề là máy mình cài vô chạy phà phà, không thấy đòi Mr K gì cả, thấy lo lo nên vẫn đăng kí được nhận được mesage "Thank you", còn lại vẫn như cũ. Xài thỉ cẫn xài mà không biết mình cài có thiếu gì không ?? Đời nó khổ thế đấy, cái gì sướng quá cũng đâm ra nghi ngờ, hehee..

coicoi_cs

bị đòi key mất rồi . E chẳng chạy đc kkk trên máy tính bác nào làm giúp e với . Về máy tính e chẳng bít j cả. Bác nào giúp e với nha!!!!

kienvp

bị đòi key mất rồi . E chẳng chạy đc kkk trên máy tính bác nào làm giúp e với . Về máy tính e chẳng bít j cả. Bác nào giúp e với nha!!!!

Đóng quân trong doanh trại không có máy tính .ai dúp mình với jmen mình là 351503042756724

Mình không bít sài máy tính ban lấy key giùm mình với
ime 353422047199590 giúp mình với

3 bác lười chạy kkk thì dùng bản này :http://www.pdaviet.net/showthread.p...PM-kiểm-tra-và-giải-phóng-Ram-Pro-nhất-cho-dế

rastar

Banned
Mấy ông này stupid quá, anh kenvp đã hướng dẫn tận tình đến thế mà không hiểu.
Đầu tiên là download kkk http://www.mediafire.com/?6fxlfr1a9yy6q9r
Sau đó, để chạy được kkk cần có netframework 2.0, link đây http://download.cnet.com/Microsoft-NET-Framework-Redistributable-Package-x86/3000-10250_4-10726028.html
Rồi tiếp theo nhấn vào kkk nằm trong folder sau khi đã giải nén, ta được 1 cái bảng có 3 dòng
Điền emiel vào cái hàng trên cùng
ENTER -> Xuất hiện 2 dãy code ở 2 dòng cuối cùng, ta lấy 1 dãy
Nhấc điện thoại lên, cài đặt RAMBlow VI by kenvp
Vào Ứng dụng -> RAMBlow -> Tùy chọn -> Ứng dụng -> Giới thiệu -> Điền 1 trong 2 dãy code trên vào

btn93

mình không biết cái open4all là cái gì, bạn nói rõ đc không...

quachphuthien_1

Cho mình hỏi là nếu tắt luôn open4all trong rompatcher thì nó ảnh hưởng gì đến máy không..có bị xung đột gì kô..rất muốn dùng ramblow nhưng mỗi lần dùng thì fải tắt open4all thấy bất tiện quá..mà lỡ quên là dính reset ngay..