• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rắn săn mồi unlock level (N70, N72)

Mr_Sulla

Ai dùng N70, N72 chơi rắn săn mồi (game có sẵn của máy) mà chưa mở hết level tải cái này về giải nén copy vào C:\system\apps => Đã unlock level
Thú thật là chơi trò này hơi khó. Mình chỉ chơi đc đến lv 25. Nếu đã có bài post trước mong MOD del bài hộ em

bossman

Cái này chơi cũng đc chỉ tội hơi chóng mặt, mở lv thế này như 1 dạng cheat ấy nhỉ ;))

tuanhien98

Tuong tro j chu snake choi de om.Coa 37 muc danh wa lun.Choj k unlock moj hay chu,ah snake choj duoc tren n7610 day,ban nao thk thi choi thu.

Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

Tuong tro j chu snake choi de om.Coa 37 muc danh wa lun.Choj k unlock moj hay chu,ah snake choj duoc tren n7610 day,ban nao thk thi choi thu.
Posted via Mobile Device
TV có dấu đi bạn, viết thế khó đọc. Bạn chơi tốt thế, mình thì ko chơi trò này giỏi. Mình cá đầy người cũng ko chơi giỏi. =>unlock cho anh em xem trước lv
Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

mình câm cái n70 of thằng bạn và thãy hay và mình dùng Xploxe copy file Game đó trong Z/ symtem/ apps/ file games . Và guj bluetooth sang máy 7610 của minh(E/ symtem/ apps) nhưng ko chơj đc bạn à, minh ngĩ màn hình 7610 nhỏ hớn n70 há. Vậy bạn có games snake này cho 7610 thì up cho mình nha
Posted via Mobile Device[/QUOTE]

Posted via Mobile Device

linh8111992

Hehehe.games này mình chơi phá đảo lâu rồi.Chơi lên lv 37 mình được 13 mạng cơ đấy

Mr_Sulla

Tôi post bài này lên để cho anh em nào chưa chơi đc chơi chứ có phải để các bạn vào khoe thành tích đâu. Mà ai biết phải thành tích thật hay ko. Muốn khoe lập hẳn topic mà khoe
Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

Tôi post bài này lên để cho anh em nào chưa chơi đc chơi chứ có phải để các bạn vào khoe thành tích đâu. Mà ai biết phải thành tích thật hay ko. Muốn khoe lập hẳn topic mà khoe
Posted via Mobile Device
điểm 10 cho tính trung thực và lòng thẳng thắng =D>

Chỉnh sửa cuối:

cupidbaby

À bạn có trò rắn giống của 1110i cho N70 ko?Rắn đi được xuyên tường đó,m rất kết trò này!

TruBic

Well-Known Member
trò này trubic chơi đến dòng 37 rồi
dòng 37 như là 1 dòng giới thiệu nó tự đi 1 mình rồi hết