• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"Read values" không được?

kein15

tại sao em nhấn vô "read values" nó khôg có hiện ra cái gì hết nên change code k đc , máy ai 5800XP ạh , ai bị r` chĩ dùm em

tks các bác trước ạ :D
mà có điều này máy em đã kết nói với JAF đc r` ạ mà nhấn "read values" nó cũg k ra nhữg thôg số change code đc

panrai

Super V.I.P
ai giúp dùm em đi ạ...........

nhìn trong hình thì anh thấy có kết nói đc đâu mà read em,trước tiên cho nó kết nói cái đi mình làm mới đc,em định chạy lại đúng ko,nếu vậy gim cáp chạy luôn đi khỏi đổi code chi cho mệt

kein15

nhìn trong hình thì anh thấy có kết nói đc đâu mà read em,trước tiên cho nó kết nói cái đi mình làm mới đc,em định chạy lại đúng ko,nếu vậy gim cáp chạy luôn đi khỏi đổi code chi cho mệt
đúg r` , em có change code 1 lần r` , up lên v31.0.101
em định úp lên v40.0.005 mà NSU nó k có .

em có ghim cáp zô và PC suite nhận đc mà , nhưg k biết JAF có nhận đc k , cách kết nói JAF sao nữa.
anh giúp em thêm phát nữa

panrai

Super V.I.P
bạn có biết up bằng JAF ko,nếu bạn biết thì mình up băng JAF luôn đi khỏi chi đổi code cậu

Hoden

Super V.I.P
ẤN VÀO BÌNH THƯỜNG MÀ BẠN. NHỚ LÀ TẮT PC SUITE ĐI. khi mở JAF xem nó có báo kết nối cable driver không nếu có là nó hiện như thế này nhé
JAF version 1.98.62
Detected PKEY: 9000AC26
Card life counter: 99.99%
P-key nokia module version 01.02
FBUS INTERFACE NOT CONNECTED!!!
USB Cable Driver version: 7.1.22.0
Changing mode...Done!
Detected P-KEY: 9000AC26
Detected P-KEY: 9000AC26
Done!