• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football 2009 3D NEW

kazaihappy

Đặc biệt có chế độ chọn 1 đội để đá và mua cầu thủ!!!
DOWNLOAD HERE

Thanks trước khi down nhé

Chỉnh sửa cuối:

hoanghai2288

tôi có down game đá banh có tên là real football 2009,hổng biết có trùng với game này hok?
to kazaihappy:cho hỏi game này hình đại diện là ai dzậy?có phải cesc fabregas của arsenal hok?

kazaihappy

tôi có down game đá banh có tên là real football 2009,hổng biết có trùng với game này hok?
to kazaihappy:cho hỏi game này hình đại diện là ai dzậy?có phải cesc fabregas của arsenal hok?

đây là bản .sis . Tuy không có hình đại diện nhưng game rất tuyệt nếu không tin cứ hỏi mọi người. Không thì bạn cứ tải về chơi thử. Chúc vui! :|

duytan1989

sao kì quá dạ ! đang vào trận đấu được 50% thì văng ra ngoài,mình đã xóa hết các game trong dt để máy nhẹ hơn,xài theme mặc định luôn mà vẫn ko chơi được,pro nào biết cách khắc phục....để lại số dt,em sẽ nạp 20k vô số dt đó.hix em thix đá banh lém !!!

sjnlong

Link die ! Chưa thấy game RF 2009 3D nào chọn đội mua cầu thủ được , ai post lên xem cái nào .

peacewar

link die rùi bạn ơi,thử lại đi,bạn post lên mediafire hay 4share cho anh em đi thanks

youngknow

Posted via Mobile Device
Chém gió nhiều quá! Maj em post cả 2 bản os7 và 8 cho! Giờ đi ngủ...

youngknow

RealFootball 2009 HD for s60v2

Đây đây! bản full đây! Chém gió nhiều quá... giờ mới có thời gian post!
Éo, công nhận game này đồ họa đẹp hơn thằng FiFa !
Download Here
Thêm cái link download nữa << Link này không đảm bảo chạy đc trên N70! Anh em chiến cái link 1 nha
NOTE:
Thank trước khi download nhé.

Chỉnh sửa cuối: